DrakX 1.0 - en to ta translation catalogue (1637 entries)

en: 
    
    (WARNING! You're using XFS for your root partition,
    creating a bootdisk on a 1.44 Mb floppy will probably fail,
    because XFS needs a very large driver).
ta: 
    
    (எச்சரிக்ைக! நீங்கள் XFS கோப்பமைப்ைப உங்கள் மூல வகிற்றில் பயன்படுத்துகிறீர்கள்
    இதன் இயக்கநிரல் மிகப்ெபரியது.அதனால் 1.44 மெகாபைட் நெகிழ்வட்டு பயன்படாது).

en: 
    Chances are, this partition is
    a Driver partition. You should
    probably leave it alone.
ta: 
    இந்த வகிர்
    முக்கியமானது
    இதை ஒன்றும் செய்யாதீர்கள்

en: 
    Select the theme for
    lilo and bootsplash,
    you can choose
    them separately
ta: 
    லிலோ மற்றும் தொடங்குத்திரைக்கு
    உருகருக்களை தேர்வு செய்,
    இரண்ைடயும் தனியாகவும் தேர்வு
    செய்யலாம்

en: 
    This special Bootstrap
    partition is for
    dual-booting your system.
ta: 
    இந்த வகிர் உங்கள்
    கணினி இரண்டு இயக்க நிரல்களும் துவங்க
    தேவை

en: 
    Warning
    
    Please read carefully the terms below. If you disagree with any
    portion, you are not allowed to install the next CD media. Press 'Refuse' 
    to continue the installation without using these media.
    
    
    Some components contained in the next CD media are not governed
    by the GPL License or similar agreements. Each such component is then
    governed by the terms and conditions of its own specific license. 
    Please read carefully and comply with such specific licenses before 
    you use or redistribute the said components. 
    Such licenses will in general prevent the transfer,  duplication 
    (except for backup purposes), redistribution, reverse engineering, 
    de-assembly, de-compilation or modification of the component. 
    Any breach of agreement will immediately terminate your rights under 
    the specific license. Unless the specific license terms grant you such
    rights, you usually cannot install the programs on more than one
    system, or adapt it to be used on a network. In doubt, please contact 
    directly the distributor or editor of the component. 
    Transfer to third parties or copying of such components including the 
    documentation is usually forbidden.
    
    
    All rights to the components of the next CD media belong to their 
    respective authors and are protected by intellectual property and 
    copyright laws applicable to software programs.
ta: 
    எச்சரிக்ைக
    
    பின்வரும் விவரங்களை கவனமாக படிக்கவும். இதில் உங்களுக்கு
    உடன்பாடு இல்ைலயென்றால் அடுத்து வரும்
    சிடியை நிறுவ கூடாது
    
    
    அடுத்து வரும் சிடியில் சில நிரல்கள் GPL உரிமைப்படி இல்ைல

en: 
    Welcome.
    
    The parameters of the auto-install are available in the sections on the left
ta: 
    வருக
    
    தாநிறுவலுக்கான அளபுருக்கள் இடபுறத்தில் உள்ளது

en:  (Default)
ta:  (கொடாநிலை)

en:  (Make sure that all your printers are connected and turned on).
ta:  (தயவுசெய்து, உங்கள் அச்சுப்ெபாறி இணைந்துள்ளதா என சோதனை செய்யுங்கள்).

en:  (driver %s)
ta: (இயக்க நிரல் %s)

en:  on LPD server "%s", printer "%s"
ta:  "%s" LPD ேசவையகத்தில் , அச்சுெபாறி "%s" உள்ளது

en:  on Novell server "%s", printer "%s"
ta:  "%s" ேநாவல் ேசவையகத்தில் அச்சுப்ெபாாறி "%s" உள்ளது

en:  on SMB/Windows server "%s", share "%s"
ta: பகிர்  "%s", "%s" என்ற சம்பா ேசவையகத்தில் உள்ளது

en:  on parallel port #%s
ta: இணை துறையில் உள்ளது #%s

en: "Menu" key
ta: "Menu" விசை

en: %d comma separated numbers
ta: %d, கமாவால் பிரிக்கப்பட்ட எண்கள்

en: %d comma separated strings
ta: %d, கமாவால் பிரிக்கப்பட்ட சரங்கள்

en: %d minutes
ta: %d நிமிடங்கள்

en: %d packages
ta: %d பொதிகள்

en: %d seconds
ta: %d விநாடிகள்

en: %s formatting of %s failed
ta: %s போல்  %s வடிவூட்டியது முடியவில்ைல

en: (E)IDE/ATA controllers
ta: (E)IDE/ATA கட்டுபாடுகள்

en: (This) DHCP Server IP
ta: DHCP பரிமாறியின்    IP

en: (already added %s)
ta: (%s ஏற்கனவே சேர்க்கப்பட்டுவிட்டது)

en: (module %s)
ta: (%s கூறு)

en: (on %s)
ta: (%s ல்)

en: (on this machine)
ta: (கணினியில் உள்ளது)

en: , %s sectors
ta: , %s வில்

en: , TCP/IP host "%s", port %s
ta:  TCP/IP  கணினி "%s", துறை "%s"

en: , USB printer
ta: USB அச்சுப்ெபாறி

en: , USB printer #%s
ta: USB அச்சுப்ெபாறி #%s

en: , multi-function device
ta: , பலமுனை சாதனம்

en: , multi-function device on USB
ta: பலமுனை சாதனம் USB துறையில் உள்ளது

en: , printing to %s
ta: %s க்கு அச்சிடப்படுகிறது

en: , using command %s
ta: , %s என்ற கட்டளையை பயன்படுத்தி

en: - pci devices: this gives the PCI slot, device and function of this card
    - eide devices: the device is either a slave or a master device
    - scsi devices: the scsi bus and the scsi device ids
ta: - pci சாதனங்கள் - eide சாதனங்கள் - scsi சாதனங்கள்

en: /File/-
ta: /கோப்பு/-

en: /File/_New
ta: /கோப்பு/_புதியது

en: /File/_Open
ta: /கோப்பு/_திற

en: /File/_Quit
ta: /கோப்பு/_வெளிச்ெசல்

en: /File/_Save
ta: /கோப்பு/_சேமி

en: /Help/_About...
ta: /உதவி/_பற்றி...

en: /_About...
ta: /_பற்றி

en: /_File
ta: /_கோப்பு

en: /_Help
ta: /_உதவி

en: /_Options
ta: /_விருப்பத்ேதர்வு

en: /_Quit
ta: /_வெளிச்ெசல்

en: /_Report Bug
ta: /_பிழைகளை அறிவிக்க

en: 1 MB
ta: 1 MB மெகாபைட்

en: 1 button
ta: 1 பொத்தான்

en: 1 minute
ta: 1 நிமிடம்

en: 16 MB
ta: 16 MB மெகாபைட்

en: 16 million colors (24 bits)
ta: 16 மில்லியன் வண்ணங்கள் (24 பிட்டுகள்)

en: 2 MB
ta: 2 MB மெகாபைட்

en: 2 buttons
ta: 2 பொத்தான்கள்

en: 256 colors (8 bits)
ta: 256 வண்ணங்கள் (8 பிட்டுகள்)

en: 256 kB
ta: 256 kB கிலோபைட்

en: 3 buttons
ta: 3 பொத்தான்கள்

en: 32 MB
ta: 32 MB மெகாபைட்

en: 32 thousand colors (15 bits)
ta: 32000 வண்ணங்கள் (15 பிட்டுகள்)

en: 4 MB
ta: 4 MB மெகாபைட்

en: 4 billion colors (32 bits)
ta: 4 பில்லியன் வண்ணங்கள் (32 பிட்டுகள்)

en: 512 kB
ta: 512 kB கிலோபைட்

en: 64 MB or more
ta: 64 MB மெகாபைட் அல்லது அதற்கு அதிகமாக

en: 65 thousand colors (16 bits)
ta: 65000 வண்ணங்கள் (16 பிட்டுகள்)

en: 8 MB
ta: 8 MB மெகாபைட்

en: <- Previous
ta: <- முன்னது

en: <-- Del User
ta: <-- பயனரை நீக்கு

en: <-- Delete
ta: <-- நீக்கு

en: => Notice, a label changed:
    %s
ta: => கவனிக்கவும், பெயர் மாறியுள்ளது
    %s

en: => There are many things to choose from (%s).
ta: => தேர்வுச் செய்வதற்கு பல உள்ளன(%s).

en: A custom bootdisk provides a way of booting into your Linux system without
    depending on the normal bootloader. This is useful if you don't want to install
    LILO (or grub) on your system, or another operating system removes LILO, or LILO doesn't
    work with your hardware configuration. A custom bootdisk can also be used with
    the Mandrake rescue image, making it much easier to recover from severe system
    failures. Would you like to create a bootdisk for your system?
    %s
ta: இப்ேபாது நீங்கள் தனிப்பயன் தொடங்குவட்ைட உருவாக்கலாம்.
    இது எப்ேபாதாவது நீங்கள் உங்கள் கணினியின் தொடங்கு நிரல்
    பழுதாக்கி விட்டால் இதன் மூலம் கணினியை துவக்கலாம்
    இதை வைத்து அநேகமாக அனைத்து துவக்க பிரச்சினைகளையும்
    சரி செய்ய முடியும்
    நீங்கள் ஒரு தனிப்பயன் தொடங்குவட்ைட உருவாக்க விரும்புகிறீர்களா
    %s

en: A graphical environment with user-friendly set of applications and desktop tools
ta: ஓர் பயன்படுத்துவதற்கு எளிதான வரைவியல்வழி  மேலாளர்

en: A library which defends against buffer overflow and format string attacks.
ta: இந்த நூலகநிரலை  பயன்படுத்துவதால் பல பாதுகாப்பு பிரச்சினைகளை தவிர்க்க முடியும்

en: A problem occured while restarting the network: 
    
    %s
ta: வலையகமைப்புச் சேவைகள் மறுதொடங்கும்போது பிழை நேர்ந்துள்ளது 
    
    %s

en: ADSL connection
ta: ADSL இணைப்பு

en: ALL existing partitions and their data will be lost on drive %s
ta:  %s வட்டில் உள்ள அனைத்து வகிரும் அதில் உள்ள அனைத்து தகவல்களும் அழிக்கப்பட்டுவிடும்

en: Abort
ta: முறித்து விடு

en: About Harddrake
ta: டிரேக்வன்ெபாருள் பற்றி

en: Accept
ta: ஒப்புக் கொள்கிறேன்

en: Accept user
ta: பயனரை ஏற்றுக்ெகாள்

en: Account Login (user name)
ta: பயனர் பெயர்

en: Account Password
ta: பயனரின் கடவுச்ெசால்

en: Adapter %s: %s
ta: வலையமைப்பு அட்ைட %s: %s

en: Add
ta: சேர்

en: Add Client -->
ta: வேண்டியை சேர் -->

en: Add User -->
ta: பயனரைச் சேர் -->

en: Add a module
ta: கூற்ைறச் சேர்

en: Add a new printer
ta: புதிய அச்சுப்ெபாறியை ேசர்க்க

en: Add a user
ta: பயனரைச் சேருங்கள்- இது முக்கியம்

en: Add an item
ta: உருப்படியை சேர்

en: Add this printer to Star Office/OpenOffice.org/GIMP
ta: அச்சுப்ெபாறியை பயன்பாடுகள் பயன்படுத்தட்டும்

en: Add to LVM
ta: LVM உடன் சேர்

en: Add to RAID
ta: RAID உடன் சேர்

en: Add user
ta: பயனரைச் சேர்

en: Add/Del Clients
ta: வேண்டிகளை  சேர்/நீக்கு

en: Add/Del Users
ta: பயனரைச் சேர்/நீக்கு

en: Adding printer to Star Office/OpenOffice.org/GIMP
ta: அச்சுப்ெபாறியை பயன்பாடுகள் பயன்படுத்த சேர்க்கப்படுகிறது

en: Advanced
ta: அலாதியான

en: Afghanistan
ta: ஆப்கானிஸ்தான்

en: After changing type of partition %s, all data on this partition will be lost
ta:  %s, என்ற வகிர் அதன் வகையை மாற்றியவுடன், அதலிருந்த தகவல் அனைத்ைதயும் இழந்துவிடும்

en: After formatting partition %s, all data on this partition will be lost
ta: தயவுசெய்து உங்களுக்கு தேவையான அனைத்ைதயும் காப்ெபடுத்துக்ெகாள்ளவும் %s வடிவூட்டிய பிறகு அனைத்து விவரங்களையும் இழந்து விடுவீர்கள்

en: After resizing partition %s, all data on this partition will be lost
ta: %s, மாற்றியமைத்த பிறகு அனைத்ைதயும் அழித்து விடும்

en: Albania
ta: அல்பேனியா

en: Albanian
ta: அல்பேனியன்

en: Alcatel speedtouch usb
ta: அல்காடெல் ஸ்பிட்டச் -Alcatel speedtouch usb

en: Algeria
ta: அல்ஜிரியா

en: All
ta: அனைத்து

en: All data on this partition should be backed-up
ta: தயவுசெய்து உங்களுக்கு தேவையான அனைத்ைதயும் காப்ெபடுத்துக்ெகாள்ளவும்

en: All primary partitions are used
ta: தொடக்க வகிர் அனைத்தும் பயஙனபாட்டில் உள்ளது

en: Allow all users
ta: அனைத்து பயனரையும் அனுமதி

en: Alt and Shift keys simultaneously
ta: Alt மற்றும் Shift விசைகளும் ஒன்றாக

en: Alternative test page (A4)
ta: மாற்று சோதனை பக்கங்கள் (A4)

en: Alternative test page (Letter)
ta: மாற்று சோதனை பக்கங்கள் (கடிதம்)

en: American Samoa
ta: சாமோ

en: Amusement programs: arcade, boards, strategy, etc
ta: விளையாட்டுகள்

en: An error occurred
ta: பிழை நேர்ந்துள்ளது மன்னிக்கவும்

en: An error occurred - no valid devices were found on which to create new filesystems. Please check your hardware for the cause of this problem
ta: பிழை நேர்ந்துள்ளது -உங்கள் வன்ெபாருளைச் சோதிக்கவும்

en: An error occurred, but I don't know how to handle it nicely.
    Continue at your own risk.
ta: பிழை நேர்ந்துள்ளது மன்னிக்கவும் எனக்கு என்ன செய்வதென்று தெரியவில்ைல
    தொடர்ந்து செல்வது உங்கள் பொறுப்பு

en: An error occurred:
    %s
    Try to change some parameters
ta: பிழை ேநர்ந்துள்ளது:
    %s
    சில அளபுருக்களை மாற்றி பாருங்கள்

en: Anacron is a periodic command scheduler.
ta: Anacron தன்னியக்க செயல் மேலாளர்

en: And, of course, push multimedia to its limits with the very latest software to play videos, audio files and to handle your images or photos.
ta: மாண்ட்ேரக் லினக்ஸ் 9.2 உங்களுக்கு இசையை கேட்க, படங்களை உருவாக்க, தொகுக்க,வடிவமைக்க ஒளித்ேதற்றங்களை பார்க்க பல நிரல்களுடன் வருகிறது

en: Andorra
ta: அந்தோரா

en: Angola
ta: அங்கோலா

en: Anguilla
ta: அங்குயிலா

en: Another one
ta: மற்ெறான்று

en: Antarctica
ta: அன்டார்டிகா

en: Antigua and Barbuda
ta: ஆன்டிகுவா

en: Apache, Pro-ftpd
ta: அப்பாச்சி, ftpd போன்ற பரிமாற்று நிரல்கள்

en: Append
ta: பின் சேர்

en: Application:
ta: நிரல்:

en: Apply
ta: செயல்படுத்து

en: April
ta: ஏப்ரல்

en: Argentina
ta: அர்ெஜன்டினா

en: Armenia
ta: ஆர்மினியா

en: Armenian (old)
ta: ஆர்மினியன்(பழைய)

en: Armenian (phonetic)
ta: ஆர்மினியன்(ஒலியமைப்பு)

en: Armenian (typewriter)
ta: ஆர்மினியன்(தட்டச்சு)

en: Aruba
ta: அருபா

en: August
ta: ஆகஸ்ட்

en: Australia
ta: ஆஸ்திரேலியா

en: Austria
ta: ஆஸ்திரியா

en: Authentication
ta: நல்குாிமை

en: Authentication LDAP
ta: நல்குாிமை LDAP

en: Authentication NIS
ta: நல்குாிமை NIS

en: Authentication Windows Domain
ta: நல்குாிமை விண்ேடாஸ் களம்

en: Auto Install
ta: தாநிறுவல்

en: Auto Install Configurator
ta: தாநிறுவலுக்கான வடிவமைப்பாளர்

en: Auto allocate
ta: தானியக்க வகுத்தல்

en: Auto-detect
ta: தன்னியக்க-கண்டுபிடித்தல்

en: Auto-detected
ta: தானியக்கத்தால் கண்டுபிடிக்கப்பட்டது

en: Autologin
ta: தன்னியக்கநுழைவு

en: Automated
ta: தானியங்கி

en: Automatic IP
ta: தன்னியக்க IP

en: Automatic reconfiguration
ta: தானியக்க வடிவமைப்பு

en: Automatic time synchronization (using NTP)
ta: தானியங்கி நேர ஒத்தியக்கி(NTP உதவியுடன்)

en: Autoprobe
ta: தன்னியக்கத் தேடியறிதல்

en: Azerbaidjani (latin)
ta: அசர்பைஜான்

en: Azerbaijan
ta: அசர்பைசான்

en: Bad backup file
ta: பிழையான காப்பு ேகாப்பு

en: Bad choice, try again
ta: தவறான தேர்வு, மீண்டும் முயற்சித்து பார்க்கவும்

en: Bad package
ta: தவறான பொதி

en: Bahamas
ta: பகாமாஸ்

en: Bahrain
ta: பஹ்ரைன்

en: Bangladesh
ta: வங்கதேசம்

en: Barbados
ta: பார்படாஸ்

en: Basic
ta: தொடக்க

en: Be careful: this operation is dangerous.
ta: இந்த செயல் அபாயகரமானது. கவனமாக இருக்கவும்

en: Be sure a media is present for the device %s
ta:  %s சாதனத்தில் ஊடகம் உள்ளதா எனச் சரிபார்

en: Become a MandrakeExpert
ta: மாண்ட்ேரக் வித்தகராகவும்

en: Belarus
ta: பேலாரூஸ்

en: Belarusian
ta: பேலாருஸ்

en: Belgian
ta: பெல்ஜியன்

en: Belgium
ta: பெல்ஜியம்

en: Belize
ta: பெலிஸ்

en: Bengali
ta: வங்காளம்

en: Benin
ta: பெனின்

en: Bermuda
ta: பெர்முடா

en: Bhutan
ta: பூடான்

en: Bolivia
ta: பொலிவியா

en: Books and Howto's on Linux and Free Software
ta: புத்தகங்கள் மற்றும் எப்படிச் செய்வது போன்ற உதவி நூல்

en: Boot Floppy
ta: துவங்கல் வட்டு

en: Boot ISO
ta: துவங்கல்  ISO

en: Boot Protocol
ta: தொடங்கு வரைமுறை

en: Boot Style Configuration
ta: தொடங்கல் பாந்த வடிவமைப்பு

en: Boot device
ta: துவங்கு சாதனம்

en: Bootloader
ta: துவங்குநிரல்

en: Bootloader installation
ta: துவங்குநிரல் நிறுவல்

en: Bootloader main options
ta: துவங்குநிரலின் முக்கிய விருப்பத்ேதர்வுகள்

en: Bootloader to use
ta: பயன்படுத்த வேண்டிய துவங்குநிரல்

en: Bootsplash
ta: தொடங்குத்திரை

en: Bosnia and Herzegovina
ta: போஸ்னியா

en: Bosnian
ta: போஸ்னியா

en: Both Shift keys simultaneously
ta: இரண்டு Shift விசைகளும் ஒன்றாக

en: Botswana
ta: போட்ஸ்வானா

en: Bouvet Island
ta: பொவே தீவுகள்

en: Brazil
ta: பிரேசில்

en: Brazilian (ABNT-2)
ta: பிரேசில்

en: Bridges and system controllers
ta: பிரிட்ஜ் மற்றும் இயக்க கட்டுபாடுகள்

en: Bringing down the network
ta: வலையமைப்பாக்கங்கள் முடக்கப்படுகிறது

en: Bringing up the network
ta: வலையமைப்பாக்கங்கள் ஏற்றப்படுகிறது

en: British Indian Ocean Territory
ta: பிரிட்டீஷ் தீவுகள்

en: Brunei Darussalam
ta: புருனை

en: Build All Kernels -->
ta: அனைத்து கருவையையும் உருவாக்கு -->

en: Build Single NIC -->
ta: ஒரு வலையமைப்பு அட்ைடயை மட்டும் உருவாக்கு -->

en: Build Whole Kernel -->
ta: முழு கருவையையும் உருவாக்கு -->

en: Build the disk
ta: தட்ைட உருவாக்கு

en: Bulgaria
ta: பல்கேரியா

en: Bulgarian (BDS)
ta: பல்ேகரிய(பிடிஸ)

en: Bulgarian (phonetic)
ta: பல்ேகரிய(ஒலியமைப்பு)

en: Burkina Faso
ta: பர்கினா போஸா

en: Burundi
ta: புருண்டி

en: Bus
ta: பாட்ைட

en: Bus identification
ta:  பாட்ைட அடையாளம்

en: Button 2 Emulation
ta: 2-பொத்தான் போன்மி

en: Button 3 Emulation
ta: 3-பொத்தான் போன்மி

en: Button `%s': %s
ta: பொத்தான் %s: %s

en: Buttons emulation
ta: பொத்தான் போன்மி

en: C and C++ development libraries, programs and include files
ta: C மற்றும் C++ நூலக நிரல்கள்

en: CD/DVD burners
ta: சிடி/டிவிடி எரிப்பான்கள்

en: CDROM
ta: சிடி இயக்கி

en: CUPS
ta: கப்ஸ்

en: CUPS - Common Unix Printing System
ta: கப்ஸ்- ெபாதுவான யுனிக்ஸ் அச்சுெபாறி அைமப்பு

en: CUPS configuration
ta: CUPS  வடிவமைப்பு

en: Cable connection
ta: கேபிள் இணைப்பு

en: Cambodia
ta: கம்போடியா

en: Cameroon
ta: கேமருன்

en: Can't access kernel modules corresponding to your kernel (file %s is missing), this generally means your boot floppy in not in sync with the Installation medium (please create a newer boot floppy)
ta: உங்கள் கருவிற்கு இணையான கூறுகளை காணமுடியவில்ைல (%s கோப்ேபா கானவில்ைல), இதற்கு அர்த்தம் நீங்கள் தவறான நிறுவுதட்ைட பயன்படுத்துகிறீர்கள் (தயவுசெய்து புதிய நிறுவுதட்ைட உருவாக்குங்கள்)

en: Can't add a partition to _formatted_ RAID md%d
ta: வகிர் _formatted_ RAID md%d உடன் சேர்க்க முடியவில்ைல

en: Can't launch mkinitrd -f /boot/initrd-%s.img %s.
ta: mkinitrd -f /boot/initrd-%s.img %s என்பதை துவக்க முடியவில்ைல

en: Can't login using username %s (bad password?)
ta: பயனர்ெபயர் %s தொடங்க முடியவில்ைல(தவறான கடவுச்ெசால்?)

en: Can't make screenshots before partitioning
ta: வகிர்தல் முடிவதற்கு முன் திரைவேட்டு எடுக்க முடியாது

en: Can't relaunch LiLo!
    Launch "lilo" as root in command line to complete LiLo theme installation.
ta: லிலோவை மீண்டும் துவக்க முடியவில்ைல
    "லிலோ" என்ற கட்டளையை நிர்வாகியாக மாறிக் கொடு

en: Can't unset mount point as this partition is used for loop back.
    Remove the loopback first
ta: ஏற்கனவே பயனீட்டில் உள்ளதால் ஏற்றப்புள்ளியை பயன்படுத்த முடியாது.
    முதலில் கண்ணியின் கோப்ேபா நீக்குங்கள்

en: Can't use broadcast with no NIS domain
ta: NIS களத்தில் பரப்ப முடியாது

en: Can't write /etc/sysconfig/bootsplash
    File not found.
ta: /etc/sysconfig/bootsplash என்ற கோப்பில் எழுத  முடியவில்ைல
    கோப்ேபா காண முடியவில்ைல

en: Can't write /etc/sysconfig/bootsplash.
ta: /etc/sysconfig/bootsplash.என்ற கோப்பில் எழுத முடியவில்ைல

en: Canada
ta: கனடா

en: Canadian (Quebec)
ta: கனடிய(Quebec)

en: Cancel
ta: தவிர்

en: Cape Verde
ta: கேப் வேர்தி

en: CapsLock key
ta: CapsLock விசை

en: Card IO
ta: அட்ைடயின் உள்/வெளி IO

en: Card IO_0
ta: அட்ைடயின் உள்/வெளி IO_0

en: Card IO_1
ta: அட்ைடயின் உள்/வெளி IO_1

en: Card IRQ
ta: அட்ைடயின் IRQ

en: Card model:
ta: அட்ைட மாதிரி:

en: Cayman Islands
ta: கேமன் தீவுகள்

en: Cd-Rom labeled "%s"
ta:  "%s" என பெயரிடப்பட்ட சிடி

en: Central African Republic
ta: காங்கோ

en: Chad
ta: சாட்

en: Change Cd-Rom
ta: சிடியை மாற்று

en: Change partition type
ta: வகிர் வகையை மாற்று:

en: Change the printing system
ta: அச்சுப்ெபாறியை மாற்றியமை

en: Change type
ta: வகையை மாற்று

en: Change your Cd-Rom!
    
    Please insert the Cd-Rom labelled "%s" in your drive and press Ok when done.
    If you don't have it, press Cancel to avoid installation from this Cd-Rom.
ta: சிடியை மாற்றவும்
    
    தயவுசெய்து "%s" என பெயரிடப்பட்ட நிறுவல் சிடியை சிடிராமில் வைக்கவும். வைத்தவுடன் சரி என்ற பொத்தானை கிளிக் செய்யவும்
    இந்த சிடி இல்ைலயென்றால் நீக்கு என்ற பொத்தானை கிளிக் செய்தால் இந்த சிடியிலிருந்து நிறுவல் நின்றுவிடும்

en: Channel
ta: தடம்

en: Check bad blocks?
ta: கட்டங்களை சோதிக்க வேண்டுமா?

en: Checking installed software...
ta: நிறுவப்பட்டுள்ள ெமன்ெபாருள் ேசாதிக்கப்படுகிறது....

en: Checking your system...
ta: உங்கள் கணினி சோதிக்கப்படுகிறது...

en: Chile
ta: சிலி

en: China
ta: சீனா

en: Choose a file
ta: கோப்பு ஒன்றைத் தேர்வுச் செய்

en: Choose a mirror from which to get the packages
ta: பொதிகளை எங்கிருந்து இறக்க விரும்புகிறீர்கள்

en: Choose a monitor
ta: திரையகத்ைத தேர்வுச் செய்

en: Choose a partition
ta: வகிர் ஒன்றை தேர்வுச் செய்

en: Choose action
ta: இயக்கத்ைத தேர்வுச் செய்

en: Choose an X server
ta: X-பரிமாறியைத் தேர்வு செய்

en: Choose an existing LVM to add to
ta: ஏற்கனவே இருக்கும் LVM உடன் சேர்

en: Choose an existing RAID to add to
ta: ஏற்கனவே இருக்கும் RAID உடன் சேர்

en: Choose another partition
ta: வேறு வகிர் ஒன்றை தேர்வுச் செய்

en: Choose packages to install
ta: நிறுவ வேண்டிய பொதிகளை தேர்வுச் செய்யுங்கள்

en: Choose the connection you want to configure
ta: உங்களுக்கு விருப்பமான இணைப்ேபா வடிவமைக்கவும்

en: Choose the default user:
ta: கொடாநிலை பயனரைத் தேர்வுச் செய்யவும்

en: Choose the floppy drive you want to use to make the bootdisk
ta:  துவங்குவட்ைட உருவாக்க நெகிழ்வட்டு இயக்கியை தேர்வுச் செய்யுங்கள்

en: Choose the mount points
ta: ஏற்றப் புள்ளிகளை தேர்வுச் செய்

en: Choose the network interface
ta: வலையமைப்பு அட்ைடயை தேர்வுச் செய்

en: Choose the new size
ta: புதிய அளவை தேர்வுச் செய்யவும்

en: Choose the packages you want to install
ta: நிறுவ வேண்டிய பொதிகளை தேர்வுச் செய்யுங்கள்

en: Choose the partitions you want to format
ta: எந்த வகிர் வடிவூட்டபட வேண்டுமென தேர்வு சேய்யுங்கள்

en: Choose the profile to configure
ta: வடிவமைக்க பயனர்குறிப்ேபா தேர்வுச் செய்யவும்

en: Choose the resolution and the color depth
ta: உங்களுக்கு விருப்பமான பரிமாணங்களையும், ஆழங்களையும் தேர்ந்ெதடுங்கள்

en: Choose the sizes
ta: அளவை தேர்வுச் செய்யவும்

en: Choose the window manager to run:
ta: பயன்படுத்த விரும்பும் சாளர மேலாளரைத் தேர்வுச் செய்யவும்

en: Choose which services should be automatically started at boot time
ta: தன்னயக்கமாக கணினி ெதாடங்கும்ேபாது துவங்க ேவண்டிய ேசவைகள்

en: Choose your country
ta: உங்கள் நாட்ைட தேர்வுச் செய்யுங்கள்

en: Choose your filesystem encryption key
ta: உங்கள் கோப்பமைப்புக்கு மறைக்குறியீட்டுச் சாவியை தேர்வுச் செய்

en: Choose your keyboard
ta: உங்கள் விசைப்பலகையை தேர்வுச் செய்யுங்கள்

en: Christmas Island
ta: கிருஸ்துமஸ் தீவுகள்

en: Chunk size %s
ta: வெட்டு அளவு%s

en: Circular mounts %s
ta: சுற்று ஏற்றங்கள் %s

en: Clean /tmp at each boot
ta: /tmp அடைவை ஒவ்வொரு முறைத் துவங்கும்போதும் துடைத்து விடு

en: Clear all
ta: அனைத்ைதயும் மாற்றியமை

en: Clients for different protocols including ssh
ta: ssh முதலிய வலையமைப்புக் கருவிகள்

en: Close
ta: மூடு

en: Cocos (Keeling) Islands
ta: கோகோ தீவுகள்

en: Collapse Tree
ta: கிளைகளை சுருக்கு

en: Colombia
ta: கொலம்பியா

en: Color depth: %s
ta: வண்ணங்களின் ஆழம்: %s

en: Comoros
ta: கோமோரஸ்

en: Compact
ta: நெருக்கமாக

en: Computing FAT filesystem bounds
ta: FAT கோப்பமைப்பு அளவுகள் அளக்கப்படுகின்றன

en: Computing the size of the Windows partition
ta: விண்ேடாஸ் வகிற்றில் உள்ள இடம் கண்டுபிடிக்கிறது

en: Configuration
ta: வடிவமைப்புகள்

en: Configuration Wizards
ta: டிரேக்மாயாவிகள்

en: Configuration of a remote printer
ta: தொலைவு அச்சுப்ெபாறியின் வடிவமைப்பு

en: Configure
ta: வடிவமை

en: Configure Internet Access...
ta: இணையத்ெதாடர்பை வடிவமைக்கவும்...

en: Configure Local Area Network...
ta: LAN-ஐ  வடிவமைக்கவும்...

en: Configure X
ta: X-ஐ வடிவமைக்கவும்

en: Configure all heads independently
ta: அனைத்து திரைகளையும் தனித்தனியாக வடிவமைக்கவும்

en: Configure module
ta: கூற்ைற வடிவமையுங்கள்

en: Configure mouse
ta: எலியை வடிவமையுங்கள்

en: Configure networking
ta: வலையமைப்பாக்கங்களை வடிவமையுங்கள்

en: Configure only card "%s"%s
ta: "%s"%s என்ற அட்ைடயை மட்டும்  வடிவமைக்கவும்

en: Configure services
ta: சேவைகளை வடிவமையுங்கள்

en: Configure the network now
ta: வலையமைப்ைப இப்ேபாது வடிவமையுங்கள்

en: Configuring IDE
ta: IDE  வடிவமைக்கப்படுகிறது...

en: Configuring PCMCIA cards...
ta: PCMCIA அட்ைடகள் வடிவமைக்கப்படுகிறது...

en: Configuring applications...
ta: பயன்பாடுகள் வடிவமைக்கப்படுகிறது...

en: Configuring network
ta: வலையமைப்பாக்கங்கள் வடிவமைக்கப்படுகிறது

en: Configuring network device %s
ta: வலையமைப்பு அட்ைட %s வடிவமைக்கப்படுகிறது

en: Configuring printer "%s"...
ta: அச்சுப்ெபாறி வடிவமைக்கப்படுகிறது... "%s"...

en: Configuring scripts, installing software, starting servers...
ta: பொதிகள் நிறுவப்பட்டு வடிவமைக்கப்படுகிறது...

en: Configuring...
ta: வடிவமைக்கப்படுகிறது...

en: Congratulations!
ta: வாழ்த்துக்கள்!

en: Congratulations, installation is complete.
    Remove the boot media and press return to reboot.
    
    
    For information on fixes which are available for this release of Mandrake Linux,
    consult the Errata available from:
    
    
    %s
    
    
    Information on configuring your system is available in the post
    install chapter of the Official Mandrake Linux User's Guide.
ta: வாழ்த்துக்கள், நிறுவுதல் வெற்றிகரமாக முடிந்தது
    நிறுவல்வட்ைடயும், நிறுவல் சிடியையும் வெளியெ எடுத்துவிட்டு மறுதொடக்கம் செய்யவும்.
    
    
    உங்கள் மாண்ட்ேரக் லின பற்றிய கடைசி தகவல்களுக்கு 
    பிழையறிவிப்ேபா பார்க்கவும் 
    
    
    %s
    
    
    தயவுசெய்து உங்கள் கணினியை வடிவமைக்க மாண்ட்ேரக் உதவிநூல்களை 
    படிக்கவும்

en: Connect to the Internet
ta: இணையத்ைத பயன்படுத்த தொடர்பு ஏற்படுத்து

en: Connect...
ta: இணை...

en: Connected
ta: இணைக்கப்பட்டள்ளது

en: Connection Configuration
ta: இணையத்ெதாடர்பு  வடிவமைப்பாளன்

en: Connection name
ta: தொடர்பின் பெயர்:

en: Connection speed
ta: தொடர்பு வேகம்:

en: Connection timeout (in sec)
ta: தொடர்பு வெளியேற்ற நேரம்(விநாடிகளில்):

en: Connection type:
ta: தொடர்பு வகை:

en: Console Tools
ta: முனையக் கருவிகள்

en: Contacting Mandrake Linux web site to get the list of available mirrors...
ta: தற்ேபாதுள்ள இணைப் பதிப்புதளங்களை அறிய மாண்ட்ேரக் இணையதளம் தொடர்புகொள்ளப்படுகிறது

en: Contacting the mirror to get the list of available packages...
ta: இணைப் பதிப்புதளங்களில் தற்ேபாதுள்ள பொதிகளை அறிய இணையதளம் தொடர்புகொள்ளப்படுகிறது

en: Continue
ta: தொடர்க

en: Continue anyway?
ta: எப்படியும் தொடரவதா?

en: Control and Shift keys simultaneously
ta: Control  மற்றும் Shift விசைகளும் ஒன்றாக

en: Cook Islands
ta: குக் தீவுகள்

en: Copying %s
ta: %s நகலெடுக்கபடுகிறது

en: Costa Rica
ta: கோஸ்டா ரிகா

en: Cote d'Ivoire
ta: டீகாட் டைவோர்

en: Create
ta: உருவாக்கு

en: Create a bootdisk
ta: துவங்குதட்ைட உருவாக்குங்கள்

en: Create a new partition
ta: வகிர் ஒன்றை உருவாக்ககு

en: Create new theme
ta: உருகரு ஒன்றை உருவாக்கு

en: Creating and formatting file %s
ta: %s என்ற கோப்பு உருவாக்கப்பட்டு வடிவூட்டபடுகின்றன

en: Creating auto install floppy
ta: தாநிறுவலுக்கான துவக்க வட்டு உருவாக்கப்படுகிறது

en: Creating auto install floppy...
ta: தானியங்கி நிறுவல்வட்ைட உருவாக்கவும்

en: Creating bootdisk...
ta: துவங்குவட்ைட உருவாக்குங்கள்

en: Croatia
ta: குரேசியா

en: Croatian
ta: குரேசிய

en: Cron not available yet as non-root
ta: Cron நிர்வாகியாகமல் இயங்காது

en: Ctrl and Alt keys simultaneously
ta: Ctrl மற்றும் Alt  விசைகளும் ஒன்றாக

en: Cuba
ta: கியுபா

en: Current configuration of `%s':
    
    Network: %s
    IP address: %s
    IP attribution: %s
    Driver: %s
ta: `%s' தற்ேபாதைய வடிவமைப்பு:
    
    Network: %s
    IP address: %s
    IP attribution: %s
    Driver: %s

en: Custom
ta: தனிப்பயனாக்கம்

en: Custom disk partitioning
ta: வகிர்தலை தனிப்பயனாக்கு

en: Cylinder %d to %d
ta: %d முதல்  %d வரை உள்ள உருளைகள்

en: Cyprus
ta: சைப்ரஸ்

en: Czech (QWERTY)
ta: செக்(குவர்ட்டி)

en: Czech (QWERTZ)
ta: செக்(குவர்டி)

en: Czech Republic
ta: செக் குடியரசு

en: DHCP Client
ta: DHCP வேண்டி

en: DHCP client
ta: DHCP வேண்டி

en: DNS server
ta: DNS சேவையகம்

en: DOS drive letter: %s (just a guess)
ta: : %s டாஸ் இயக்கி எண்

en: DVD-ROM
ta: டிவிடி-இயக்கி

en: Danish
ta: டச்சு

en: Database
ta: தரவுதளங்கள்

en: Database Server
ta: தரவுத்தள வேவையகம்

en: December
ta: டிசம்பர்r

en: Default
ta: கொடாநிலை

en: Default OS?
ta: கொடாநிலை இயங்கு தளம்?

en: Default printer
ta: கொடாநிலை அச்சுப்ெபாறி

en: Del profile...
ta: பயனர்குறிப்ேபா நீக்கு:

en: Delay before booting default image
ta: கொடாநிலை உருவம் துவங்குவதற்கான தாமதம்

en: Delete
ta: நீக்கு

en: Delete All NBIs
ta: NBIs அனைத்ைதயும் நீக்கு

en: Denmark
ta: டென்மார்க்

en: Description
ta: குறிப்பு

en: Description of the fields:
ta: புலங்களின் விளக்கம்

en: Detailed information
ta: விரிவான தகவல்

en: Details
ta: விவரங்கள்

en: Detected %s
ta:  %s  கண்டுபிடிக்கப்பட்டது

en: Detected hardware
ta: கண்டுபிடித்த வன்ெபாருட்களின் விவரங்களைப் பாருங்கள்

en: Detected model: %s %s
ta: கண்டுபிடிக்கப்பட்ட மாடல்: %s %s

en: Detecting devices...
ta: சாதனங்கள் கண்டுபிடிக்கப்படுகிறது...

en: Detection in progress
ta: இன்னும் தேடுதல் நடைபெறுகிறது

en: Devanagari
ta: ேதவநாகரி

en: Development
ta: உருவாக்கம்

en: Device:
ta: சாதனம்:

en: Dialing mode
ta: அழைக்கும் முறை

en: Dialup options
ta: அழைப்பு வழி விருப்பத்ேதர்வுகள்

en: Directory %s already contains data
    (%s)
ta: %s அைடவில் ஏற்கனவே தரவுகள் உள்ளது
    (%s)

en: Disable Server
ta: சேவையகத்ைத முடமாக்கு

en: Disabling servers...
ta: பரிமாறிகள் முடமாக்கப்படுகின்றன...

en: Disconnect...
ta: இணைப்பிலிருந்து விடுபடு

en: Disk
ta: வட்டு

en: Display theme
    under console
ta: உருகருக்களை முனையத்தில்
    காட்டு

en: Djibouti
ta: டிஜிபொட்டி

en: Do
ta: அேத

en: Do it!
ta: செய்க

en: Do not print any test page
ta: சோதனை பக்கத்தில் ஏதும் அச்சிடாதே

en: Do not transfer printers
ta: அச்சுப்ெபாறிகளை மாற்ற வேண்டாம்

en: Do nothing
ta: ஒன்றும் ெசய்வதற்கில்ைல

en: Do you have an ISA sound card?
ta: உங்களிடம் ISA ஒலியட்ைட ஏதேனும் உள்ளனவா?

en: Do you have another one?
ta: மேலும்  உள்ளனவா?

en: Do you have any %s interfaces?
ta: நீங்கள் %s இடைமுக அட்ைடகள் ஏதேனும் பயன்படுத்துகிறிர்களா?

en: Do you really want to remove the printer "%s"?
ta: நீங்கள் நிச்சயம் "%s" என்ற அச்சுப்ெபாறியை நீக்க வேண்டுமா?

en: Do you want to click on this button?
ta: நீங்கள் இந்த பொத்தானை கிளிக் செய்ய வேண்டுமா?

en: Do you want to enable printing on the printers mentioned above?
ta: மேலே கொடுக்கப்பட்டுள்ள அச்சுப்ெபாறியை அச்சிட பயன்படுத்த வேண்டுமா?

en: Do you want to save /etc/fstab modifications
ta:  /etc/fstab மாற்றங்களை தட்டில் சேமிக்க வேண்டுமா

en: Do you want to start the connection at boot?
ta: உங்கள் இணையத்ெதாடர்பை கணினி தொடங்கும்போதே தொடங்கவும்.? பொதுவாக இது தேவையில்ைல

en: Do you want to test the configuration?
ta: உங்கள் வடிவமைப்ைப சோதித்து பார்க்க வேண்டுமா? [சோதித்து பார்ப்பது முக்கியம்]

en: Do you want to try to connect to the Internet now?
ta: நீங்கள் இணையத்ேதடு தற்ேபாது இணைய வேண்டுமா? [சோதித்து பார்ப்பது முக்கியம்]

en: Do you want to use aboot?
ta: தயவுசெய்து நிறுவுவதற்கு ஆங்கிலத்ைத பயன்படுத்துங்கள்

en: Do you want to use this feature?
ta: நீங்கள் இந்த வசதியை பயன்படுத்த விரும்புகிறீர்களா?

en: Documentation
ta: உதவிநூல்

en: Domain
ta: வின்களம்

en: Domain Admin Password
ta: விண்ேடாஸ் களம் நிர்வாகியின் கடவுச்ெசால்

en: Domain Admin User Name
ta: விண்ேடாஸ் களத்தின் பயனர் பெயர்

en: Domain Authentication Required
ta: வின்கள நல்குரிமை வேண்டும்

en: Domain Name Server
ta: DNS சேவையகம்

en: Domain Name and Network Information Server
ta: DNS/NIS

en: Domain name
ta: களத்தின் பெயர்

en: Dominica
ta: டோமினிகா

en: Dominican Republic
ta: டோமினிகா குடியரசு

en: Done
ta: முடிந்தது

en: DrakSec Basic Options
ta: டிரேக்பாதுகாப்பு அடிப்படை விருப்பத்ேதர்வுகள்

en: Driver
ta: இயக்கநிரல்

en: Driver:
ta: இயக்கநிரல்:

en: Duplicate mount point %s
ta: ஏற்றப் புள்ளி %s ஏற்கனவே உள்ளது

en: Dutch
ta: டச்சு

en: Dvorak
ta: வோராக்

en: Dvorak (Norwegian)
ta: வோரக்(நார்ேவ)

en: Dvorak (Swedish)
ta: வோரக்-சுவிடிசு

en: Dvorak (US)
ta: வோரக்(US)

en: EIDE/SCSI channel
ta: EIDE/SCSI தடம்

en: East Timor
ta: கிழக்கு தைமூர்

en: Ecuador
ta: இகுவேடார்

en: Editors, shells, file tools, terminals
ta: முனையம்,தொகுப்பாளர்கள், கோப்பு மேலாளர்கள் மற்றும் ஓடுகள்

en: Egypt
ta: எகிப்து

en: Either the server name or the server's IP must be given!
ta: சேவையகத்தின் பெயர் அல்லது IP முகவரியைக் கொடுக்கவும்

en: El Salvador
ta: எல் சால்வேடார்

en: Empty
ta: ஒன்றுமில்ைல

en: Empty label not allowed
ta: வெற்றுத் தலைப்புகளுக்கு அனுமதியில்ைல

en: Emulate third button?
ta: மூன்றாவது பொத்தான் இருப்பதாக கருதுங்கள்?

en: Enable CD Boot?
ta: சிடியில் இருந்து தொடங்கலாமா?

en: Enable OF Boot?
ta: ஒபன்பர்ம்வேர்-ல்  இருந்து தொடங்கலாமா?

en: Enable Server
ta: சேவையகத்ைத செயல்படுத்து

en: Enable multiple profiles
ta: பல பயனர் குறிப்புகளை செயல்படுத்து

en: Enabling servers...
ta: பரிமாறிகளை செயல்படுத்து

en: Encryption key
ta: மறைக்குறியீட்டுச் சாவி

en: Encryption key (again)
ta: மறைக்குறியீட்டுச் சாவி(மீண்டும்)

en: Enter a printer device URI
ta: அச்சுப்ெபாறியின் முகவரி

en: Enter a user
    %s
ta: பயனர் பெயரை உள்ளிடவும்
    %s

en: Entering step `%s'
ta: தற்ேபாது இந்த  `%s நிலைக்கு செல்கிறோம்'

en: Entries you'll have to fill:
    %s
ta: நீங்கள் நிரப்ப வேண்டியவை 
    %s

en: Equatorial Guinea
ta: கினியா

en: Erase entire disk
ta: முழு வட்ைடயும் அழித்து விடு

en: Eritrea
ta: எரிதிரியா

en: Error
ta: பிழை

en: Error installing aboot, 
    try to force installation even if that destroys the first partition?
ta: தயவுசெய்து நிறுவுவதற்கு ஆங்கிலத்ைத பயன்படுத்துங்கள்

en: Error opening %s for writing: %s
ta:  %s இதை திறக்க முடியவில்ைல,%s இதை எழுதுவதற்காக திறக்க வேண்டும்

en: Error reading file %s
ta: %s என்ற கோப்ேபா படிப்பதில் பிழை நேர்ந்துள்ளது

en: Error writing to file %s
ta: %s என்ற ேகாப்ைப எழுதுவதில் பிைழ

en: Error!
ta: பிழை!

en: Error: The "%s" driver for your sound card is unlisted
ta: உங்கள் ஒலியட்ைடக்கான இயக்கநிரல்  "%s" ஏதுமில்ைல

en: Estimating
ta: கணக்கிடப்படுகிறது

en: Estonia
ta: எஸ்தோனியா

en: Estonian
ta: எஸ்ேதானியா

en: Ethernet Card
ta: வலையமைப்பு அட்ைட

en: Ethernetcard
ta: வலையமைப்பு அட்ைட

en: Ethiopia
ta: எத்தியோப்பியா

en: European protocol
ta: ஐரோப்பிய வரைமுறை

en: European protocol (EDSS1)
ta: ஐரோப்பிய வரைமுறை(EDSS1)

en: Everything (no firewall)
ta: அைனத்தும்(ெநருப்புச்சுவர் ெசயல்படவில்ைல)

en: Everything has been configured.
    You may now share Internet connection with other computers on your Local Area Network, using automatic network configuration (DHCP).
ta: இணையத் தொடர்பு பரிமாறி வடிவமைக்கப்பட்டுவிட்டது.
    உங்கள் வலையமைப்பகத்தில் உள்ள கணினிகள் இப்ேபாது உங்கள் இணையத் தொடர்பை பயன்படுத்தலாம்

en: Exit
ta: வெளிச்ெசல்

en: Exit install
ta: நிறுவல் நிரலை விட்டு வெளிச்ெசல்

en: Expand Tree
ta: கிளைகளை விரி

en: Expert Mode
ta: அறிஞர் முறைமை

en: Ext2
ta: Ext2 கோப்பமைப்பு

en: External ISDN modem
ta: ெவளிப்புற ISDN ேமாடம்

en: FAT resizing failed: %s
ta: FAT அளவு  மாற்றியமைக்கப்டுவதில் பிழை நேர்ந்துள்ளது: %s

en: FATAL
ta: கடுமையான பிழை

en: FTP proxy
ta: FTP பினாமி

en: Failed to add the printer "%s" to Star Office/OpenOffice.org/GIMP.
ta: "%s" அச்சுப்ெபாறி பயன்பாடுகள் பயன்படுத்த சேர்க்க முடியவில்ைல

en: Failed to check filesystem %s. Do you want to repair the errors? (beware, you can lose data)
ta: %s என்ற கோப்பமைப்பு சோதிக்கப் படவில்ைல. தவறு ஏதுமிருநதால் அதை சரிசெய்யலாமா?

en: Failed to configure printer "%s"!
ta: அச்சுப்ெபாறி  "%s" வடிவமைப்பு ெவற்றியடையவில்ைல

en: Failed to remove the printer "%s" from Star Office/OpenOffice.org/GIMP.
ta: "%s" அச்சுப்ெபாறி பயன்பாடுகளிலிருந்து நீக்க முடியவில்ைல

en: Falkland Islands (Malvinas)
ta: பாக்லாந்து தீவுகள்

en: Faroe Islands
ta: பரோ தீவுகள்

en: February
ta: பெப்ரவரி

en: Fiji
ta: பிஜி

en: File already exists. Use it?
ta: இந்த கோப்பு ஏற்கனவே உள்ளது. பயன்பாடுத்தி கொள்ளலாமா?

en: File is already used by another loopback, choose another one
ta: இந்த ேகாப்பு ஏற்கனவே பயன்பாட்டில் உள்ளது, வேறு பெயர் கொடுக்கவும்

en: File sharing
ta: கோப்பு பகிர்தல்

en: Filesystem encryption key
ta: கோப்பமைப்பு மறைக்குறியீட்டுச் சாவி

en: Filesystem type:
ta: கோப்பமைப்பு வகை:

en: Filesystem types:
ta: கோப்பமைப்பு வகைகள்:

en: Finding packages to upgrade...
ta: மேம்படுத்தப்பட வேண்டிய பொதிகள் அறியப்படுகின்றன

en: Finish
ta: முடிந்தது

en: Finland
ta: பின்லாந்து

en: Finnish
ta: பின்னிஷ்

en: Firewall/Router
ta: நெருப்புச்சுவர்/வழிப்படுத்தி

en: Firewalling configuration detected!
ta: நெருப்புச்சுவர் வடிவமைப்பு காணப்பட்டுள்ளது

en: First DNS Server (optional)
ta: முதல் DNS சேவையகத்தின் பெயர்

en: First Time Wizard
ta: டிரேக்பதிவு

en: First floppy drive
ta: முதல் நெகிழ்வட்டு இயக்கி

en: First sector of boot partition
ta: துவங்குவகிர்தலின் முதல் வில்ைல

en: First sector of drive (MBR)
ta: வன்தட்டின் முதல் வில்ைல

en: Floppy
ta: ெநகிழ்வட்டு

en: For security reasons, it will be disconnected now.
ta: பாதுகாப்பு காரனங்களுக்காக, இப்ேபாது துண்டிக்கப்படுகிறது

en: For this to work for a W2K PDC, you will probably need to have the admin run: C:\>net localgroup "Pre-Windows 2000 Compatible Access" everyone /add and reboot the server.
    You will also need the username/password of a Domain Admin to join the machine to the Windows(TM) domain.
    If networking is not yet enabled, Drakx will attempt to join the domain after the network setup step.
    Should this setup fail for some reason and domain authentication is not working, run 'smbpasswd -j DOMAIN -U USER%%PASSWORD' using your Windows(tm) Domain, and Admin Username/Password, after system boot.
    The command 'wbinfo -t' will test whether your authentication secrets are good.
ta: இதை நீங்கள் பார்த்தால் நீங்கள் மிகப் தவறான 
    தேர்வு செய்து இருக்கிறீர்கள் என 
    அர்த்தம். உடனடியாக கணினியில் நல்ல தேர்ச்சியுள்ளவர் 
    உதவியுடன மாண்ட்ேரக் லினக்ைஸ நிறுவுங்கள். அல்லது ஆரம்பத்தலிருந்து
    பொறுமையாக தேர்வுச் செய்து வாருங்கள். வாழ்த்துக்கள்
    தயவுசெய்து ஆங்கிலத்தில் நிறுவுங்கள்

en: Format
ta: வடிவூட்டு

en: Format partitions
ta: வகிர்களை வடிவூட்டுங்கள்

en: Formatted
ta: வடிவூட்டப்பட்டது

en: Formatting partition %s
ta: %s வகிர் வடிவூட்டப்படுகிறது

en: Found %s %s interfaces
ta: %s %s இடைமுக அட்ைடகள் உள்ளன

en: France
ta: பிரான்சு

en: French
ta: பிரஞ்சு

en: French Guiana
ta: பிரஞ்சு கினியா

en: French Polynesia
ta: பிரஞ்சு பாலினேசியா

en: French Southern Territories
ta: பிரஞ்சு தென் குடியிருப்பு

en: Friday
ta: வெள்ளி

en: GB
ta: கிகாபைட்

en: Gabon
ta: கேபான்

en: Gambia
ta: ஜாம்பியா

en: Game station
ta: விளையாட்டுகள்

en: Gateway
ta: நுழைவாயில்

en: Gateway (e.g. %s)
ta: நுழைவாயில்(உதா. %s)

en: Gateway device
ta: நுழைவாயில் சாதனம்

en: Gateway:
ta: நுழைவாயில்:

en: General
ta: பொது

en: Generate auto install floppy
ta: தானியங்கி நிறுவல்வட்ைட உருவாக்கவும்

en: Generic
ta: பொது-இன திரையகம்

en: Generic 2 Button Mouse
ta: பொதுவான 2 பொத்தான் எலி

en: Generic 3 Button Mouse
ta: பொதுவான 3 பொத்தான் எலி

en: Generic PS2 Wheel Mouse
ta: பொதுவான PS2 சக்கர எலி

en: Genius NetMouse
ta: ஜினியஸ் நெட்எலி-Genius NetMouse

en: Genius NetScroll
ta: ஜினியஸ் நெட்சக்கரஎலி-Genius NetScroll

en: Geometry: %s cylinders, %s heads, %s sectors
ta: கோனங்கள்: %s உருளைகள், %s தலைகள், %s விற்கள்

en: Georgia
ta: ஜார்ஜியா

en: Georgian ("Latin" layout)
ta: ஜார்ஜியா

en: Georgian ("Russian" layout)
ta: ஜார்ஜியா("Russian" layout)

en: German
ta: ெஜர்மன்

en: German (no dead keys)
ta: ெஜர்மன்(ெடட் விைச இல்லாமல்

en: Germany
ta: ெஜர்மனி

en: Ghana
ta: கானா

en: Gibraltar
ta: கிப்ரேலடார்

en: Give a file name
ta: கோப்பிற்கு பெயர் கொடுக்கவும்

en: Give the ram size in MB
ta: சரியான நினைவகத்ைத மெகாபைட்டில் தெரிவிக்கவும்

en: GlidePoint
ta: கிளைட்பாயின்ட்-GlidePoint

en: Gnome Workstation
ta: குேனாம் பணிக்கணினி

en: Go on anyway?
ta: தொடர்ந்து செல்லலாமா?

en: Go on without configuring the network
ta: வலையமைப்ைப இப்ேபாது வடிவமைக்காமல் ெதாடருங்கள்

en: Graphic Card
ta: காட்சியமைப்பு அட்ைட

en: Graphical Environment
ta: வரைவியல்வழி சூழல்கள்

en: Graphical interface
ta: வரைவியல்வழி

en: Graphical interface at startup
ta: துவங்கும் போது வரைவியல்வழியில் துவங்குக

en: Graphics card: %s
ta: காட்சியமைப்பு அட்ைட: %s

en: Graphics card: %s
ta: காட்சியமைப்பு அட்ைட %s

en: Graphics memory: %s kB
ta: காட்சியமைப்பு அட்ைடயின் நினைவக அளவு: %s kB

en: Greece
ta: கிரிஸ்

en: Greek
ta: கிரேக்கம்

en: Greenland
ta: கிரின்லாந்து

en: Grenada
ta: கிரேனடா

en: Grub
ta: கிரப்

en: Guadeloupe
ta: குவாடிலோப்

en: Guam
ta: குவாம்

en: Guatemala
ta: குவாடிமாலா

en: Guinea
ta: கினியா

en: Guinea-Bissau
ta: கினியா-பிஸ்ஸ்ாவு

en: Gujarati
ta: குஜராத்தி

en: Guyana
ta: கயானா

en: HFS
ta: HFS கோப்பமைப்பு

en: HTTP proxy
ta: HTTP பினாமி

en: Haiti
ta: ைஹதி

en: Hard drive detection
ta: வன்தட்டு கண்டுபிடித்தல்

en: Hard drive information
ta: வன்தட்ைட பற்றிய தகவல்

en: HardDrake
ta: டிரேக்வன்ெபாருள்

en: Harddrake help
ta: டிரேக்வன்ெபாருள் உதவி

en: Harddrake2 version %s
ta: டிரேக்வன்ெபாருள்2 வெளியீடு %s

en: Hardware clock set to GMT
ta: வன்ெபாருள் கடிகாரத்ைத GMT க்கு மாற்று

en: Hardware probing in progress
ta: வன்ெபாருள் தேடுதல் நடைபெறுகிறது

en: Have a nice day!
ta: இனிய நல்வாழ்த்துக்கள்

en: Help
ta: உதவி

en: Here are the entries on your boot menu so far.
    You can create additional entries or change the existing ones.
ta: உங்கள் தொடங்கல்பட்டியில் உள்ள உருப்படிகள் இதோ உள்ளது
    இதை நீங்கள் விருப்பம் போல் மாற்றியமைக்கலாம்

en: Here is the full list of keyboards available
ta: உங்கள் பயன்பாட்டிற்கு உள்ள விசைப்பலகைகள் அனைத்தும் இங்கே கொடுக்கப்பட்டுள்ளன

en: Here you can choose the key or key combination that will 
    allow switching between the different keyboard layouts
    (eg: latin and non latin)
ta: நீங்கள் பயன்படுத்தவிருக்கும் பலவகை விசைப்பலகை இட அமைவுகளை
    மாற்ற எந்த விசை அல்லது விசை சேர்மானங்களை தேர்வுச் செய்க
    (உதாரனத்திற்கு தமிழ் மற்றும் ஆங்கிலம்)

en: Here you can select an alternative driver (either OSS or ALSA) for your sound card (%s).
ta: உங்கள் ஒலியட்ைடக்கு (%s) மாற்று இயக்கநிரலை இங்கு தேர்வு செய்யலாம்

en: Hide files
ta: கோப்புகளை மறைக்கவும்

en: High
ta: உயர்வான

en: Higher
ta: மிக உயர்வான

en: Honduras
ta: ெஹான்டுரஸ்

en: Hong Kong
ta: ஹாங்காங்

en: Horizontal refresh rate
ta: கிடையான புதுக்கல் வீதம்

en: Host %s
ta: கணினிப்ெபயர் %s

en: Host name
ta: கணினிப்ெபயர்:

en: Hostname:
ta: கணினியின்பெயர்:

en: How is the printer connected?
ta: அச்சுப்ெபாறி  எப்படி இணைக்கப்பட்டுள்ளது?

en: Hungarian
ta: அங்கேரிய

en: Hungary
ta: ஹங்கேரி

en: I can set up your computer to automatically log on one user.
ta: என்னால் உங்கள் கணினியை தன்னியக்கமாக பயனர் பயன்படுத்தும் வகையில் அமைக்க முடியும்

en: I can setup your computer to automatically start the graphical interface (XFree) upon booting.
    Would you like XFree to start when you reboot?
ta: என்னால் உங்கள் கணினியை துவங்கும் போது வரைவியல்வழியில் துவக்க முடியும்.
    ஒவ்வொரு முறை கணினி துவங்கும்போதும் X துவங்கட்டுமா?

en: I can't add any more partition
ta: இதற்கு மேல் வகிர் எதனையும் சேர்க்க முடியாது

en: I can't find any room for installing
ta: நிறுவுவதற்கு வகிற்றில் போதிய இடமில்ைல

en: I can't find needed image file `%s'.
ta:  `%s என்ற கோப்ேபா கண்டுபிடிக்க முடியவில்ைல

en: I can't read the partition table of device %s, it's too corrupted for me :(
    I can try to go on, erasing over bad partitions (ALL DATA will be lost!).
    The other solution is to not allow DrakX to modify the partition table.
    (the error is %s)
    
    Do you agree to lose all the partitions?
ta: உங்கள் வகிர் அமைப்பு %s குழப்பமாக உள்ளது.
    %s என்ற பிழை நேர்ந்துள்ளது
    
    உங்கள் வன் வட்டில் உள்ள அனைத்து விவரங்களையும் இழக்க சம்மதமா?

en: I don't know
ta: எனக்கு தெரியாது

en: I don't know how to format %s in type %s
ta: %s இந்த %s வகையில் வடிவூட்டுவது எப்படி என எனக்கு தெரியாது

en: I have detected an ISDN PCI card, but I don't know its type. Please select a PCI card on the next screen.
ta: ISDN வலையமைப்பு அட்ைட ஒன்று உள்ளது. அைதப்பற்றிய விவரம் எதுவும் காணப்படவில்ைல,தயவுெசய்து ஒன்ைற ேதர்ந்ெதடுக்கவும்

en: INFO
ta: தகவல்

en: ISDN Configuration
ta: ISDN வடிவமைப்பு

en: ISDN card
ta: ISDN அட்ைட

en: ISDN connection
ta: ISDN இணைப்பு

en: Iceland
ta: ஐஸ்லாந்து

en: Icelandic
ta: ஐஸ்லாந்து

en: Icewm, Window Maker, Enlightenment, Fvwm, etc
ta: குேனாம், ஐஸ்விம் ஆகிய பயன்படுத்துவதற்கு எளிதான வரைவியல்வழி  மேலாளர்கள்

en: Icon
ta: குறும்படம்

en: If you have all the CDs in the list below, click Ok.
    If you have none of those CDs, click Cancel.
    If only some CDs are missing, unselect them, then click Ok.
ta: கிழே உள்ள அனைத்து சிடிக்களும் இருந்தால் சரி என கிளிக் செய்யவும்.
    ஒன்று கூட இல்ைலயென்றால் நீக்கு என்பதை கிளிக் செய்யவும்
    சில சிடிகள் மட்டும் இல்ைலயென்றால் இல்லாதவற்ைற மட்டும் நீக்கிவிட்டு சரி என கிளிக் செய்யவும்

en: If you plan to use aboot, be carefull to leave a free space (2048 sectors is enough)
    at the beginning of the disk
ta: எதொடங்கல்

en: Image
ta: உருவம்

en: In some cases, the %s driver needs to have extra information to work
    properly, although it normally works fine without them. Would you like to specify
    extra options for it or allow the driver to probe your machine for the
    information it needs? Occasionally, probing will hang a computer, but it should
    not cause any damage.
ta: இந்த %s க்கு எந்த இயக்க நிரலை பயன்படுத்த சில
    அதிக விவரங்கள் தேவை. இதை நீங்கள் தருகிறீர்களாஅல்லது 
    டிரேக்x தன்னியக்கத் தேடியறிதல் செய்யட்டுமா
    இது எப்ேபாதாவது உங்கள் கணினி தொங்கல் நிலைக்கு இட்டுச் செல்லலாம்
    ஆனால் எதனையும் செயலிழக்கச் செய்யாது

en: India
ta: இந்தியா

en: Individual package selection
ta: தனித்னி பொதியாக தேர்வுச் செய்

en: Indonesia
ta: இந்தோனிசியா

en: Info
ta: தகவல்

en: Info:
ta: தகவல்:

en: Information
ta: தகவல்

en: Init Message
ta: முதல் செய்தி

en: Initrd
ta: தொடங்கலுருவம்

en: Initrd-size
ta: தொடங்கலுருவின் அளவு

en: Insert a FAT formatted floppy in drive %s
ta: FAT கோப்பமைப்பில் வடிவூட்டப்பட்ட நெகிழ்தட்ைட %s யின் உள்ளே போடவும்

en: Insert a blank floppy in drive %s
ta: வெற்று நெகிழ்வட்ைட  %s இயக்கியில் உள்ளிடவும்

en: Insert a floppy containing package selection
ta: பொதிகள் தேர்ைவக் கொண்ட நெகிழ்வட்ைட உள்ளீடு  செய்யவும்

en: Insert a floppy in %s
ta:  %s ல் நெகிழ்வட்ைட உள்ளிடவும்

en: Insert a floppy in drive
    All data on this floppy will be lost
ta: நெகிழ்தட்ைட செருகுங்கள்
    இந்த தட்டில் இருக்கும் தகவலனைத்ம் அழிந்துவிடும்

en: Install
ta: நிறுவு

en: Install bootloader
ta: துவங்குநிரலை நிறுவுங்கள்

en: Install rpm
ta: rpm ெபாதியை நிறுவு

en: Install system
ta: இயக்கத்ைத நிறுவுங்கள்

en: Install themes
ta: உருகருக்களை நிறுவுங்கள்

en: Install/Upgrade
ta: நிறுவுதுல்/ேமம்படுத்தல்

en: Installation of bootloader failed. The following error occured:
ta: துவங்குநிரலை நிறுவப்படுவதில் பிழை நேர்ந்துள்ளது

en: Installing
ta: நிறுவப்படுகிறது

en: Installing %s ...
ta: %s  நிறுவப்படுகிறது...

en: Installing Foomatic...
ta: Foomatic நிறுவப்படுகிறது....

en: Installing a printing system in the %s security level
ta: அச்சுப்ெபாறி %s பாதுகாப்பு நிலையில் நிறுவப்படுகிறது

en: Installing bootloader
ta: துவங்குநிரலை நிறுவப்படுகிறது

en: Installing driver for %s card %s
ta: %s அட்ைட %s க்கு இயக்கு நிரல் நிறுவப்படுகிறது

en: Installing package %s
ta: %s பொதி நிறுவப்படுகிறது

en: Installing package %s
    %d%%
ta: இந்த பொதி நிறுவப்படுகிறது%s
    %d%%

en: Installing packages...
ta: பொதிகளை நிறுவப்படுகிறது...

en: Interface
ta: அட்ைட

en: Interface "%s"
ta: "%s" என்ற இைடமுகம்

en: Interface %s
ta:  %s என்ற வலையமைப்பு அட்ைட

en: Interface %s (using module %s)
ta:  %s என்ற வலையமைப்பு அட்ைட( %s என்ற இயக்க நிரல் பயன்பாட்டில் உள்ளது)

en: Interface:
ta: அட்ைட:

en: Internal ISDN card
ta: உள்ளமை ISDN ேமாடம்

en: Internet
ta: இணையம்

en: Internet Connection Configuration
ta: இணையத்ெதாடர்பு  வடிவமைக்கப்பாளன்

en: Internet Connection Sharing
ta: இணையத் தொடர்பு பரிமாறி

en: Internet Connection Sharing configuration
ta: இணையத் தொடர்பு பரிமாறி வடிவமைப்பு

en: Internet Connection Sharing currently disabled
ta: இணையத் தொடர்பு பரிமாறி தற்ேபாது முடமாக்கப்பட்டுள்ளது.

en: Internet Connection Sharing currently enabled
ta: இணையத் தொடர்பு பரிமாறி வடிவமைக்கப்பட்டுவிட்டது

en: Internet Connection Sharing is now disabled.
ta: இணையத் தொடர்பு பரிமாறி தற்ேபாது முடமாக்கப்பட்டுள்ளது.

en: Internet Connection Sharing is now enabled.
ta: இணையத் தொடர்பு பரிமாறி செயல்பாட்டில் உள்ளது

en: Internet access
ta: இணையத்ெதாடர்பு

en: Internet configuration
ta: இணைய வடிவமைப்பு

en: Internet connection
ta: இணையத் தொடர்பு

en: Internet connection configuration
ta: இணையத்ெதாடர்பு  வடிவமைக்கப்பாளன்

en: Internet gateway
ta: இணைய நுழைவாயில்

en: Internet station
ta: இணையக் கணினி

en: Introduction
    
    The operating system and the different components available in the Mandrake Linux distribution 
    shall be called the "Software Products" hereafter. The Software Products include, but are not 
    restricted to, the set of programs, methods, rules and documentation related to the operating 
    system and the different components of the Mandrake Linux distribution.
    
    
    1. License Agreement
    
    Please read this document carefully. This document is a license agreement between you and  
    MandrakeSoft S.A. which applies to the Software Products.
    By installing, duplicating or using the Software Products in any manner, you explicitly 
    accept and fully agree to conform to the terms and conditions of this License. 
    If you disagree with any portion of the License, you are not allowed to install, duplicate or use 
    the Software Products. 
    Any attempt to install, duplicate or use the Software Products in a manner which does not comply 
    with the terms and conditions of this License is void and will terminate your rights under this 
    License. Upon termination of the License,  you must immediately destroy all copies of the 
    Software Products.
    
    
    2. Limited Warranty
    
    The Software Products and attached documentation are provided "as is", with no warranty, to the 
    extent permitted by law.
    MandrakeSoft S.A. will, in no circumstances and to the extent permitted by law, be liable for any special,
    incidental, direct or indirect damages whatsoever (including without limitation damages for loss of 
    business, interruption of business, financial loss, legal fees and penalties resulting from a court 
    judgment, or any other consequential loss) arising out of  the use or inability to use the Software 
    Products, even if MandrakeSoft S.A. has been advised of the possibility or occurence of such 
    damages.
    
    LIMITED LIABILITY LINKED TO POSSESSING OR USING PROHIBITED SOFTWARE IN SOME COUNTRIES
    
    To the extent permitted by law, MandrakeSoft S.A. or its distributors will, in no circumstances, be 
    liable for any special, incidental, direct or indirect damages whatsoever (including without 
    limitation damages for loss of business, interruption of business, financial loss, legal fees 
    and penalties resulting from a court judgment, or any other consequential loss) arising out 
    of the possession and use of software components or arising out of  downloading software components 
    from one of Mandrake Linux sites  which are prohibited or restricted in some countries by local laws.
    This limited liability applies to, but is not restricted to, the strong cryptography components 
    included in the Software Products.
    
    
    3. The GPL License and Related Licenses
    
    The Software Products consist of components created by different persons or entities.  Most 
    of these components are governed under the terms and conditions of the GNU General Public 
    Licence, hereafter called "GPL", or of similar licenses. Most of these licenses allow you to use, 
    duplicate, adapt or redistribute the components which they cover. Please read carefully the terms 
    and conditions of the license agreement for each component before using any component. Any question 
    on a component license should be addressed to the component author and not to MandrakeSoft.
    The programs developed by MandrakeSoft S.A. are governed by the GPL License. Documentation written 
    by MandrakeSoft S.A. is governed by a specific license. Please refer to the documentation for 
    further details.
    
    
    4. Intellectual Property Rights
    
    All rights to the components of the Software Products belong to their respective authors and are 
    protected by intellectual property and copyright laws applicable to software programs.
    MandrakeSoft S.A. reserves its rights to modify or adapt the Software Products, as a whole or in 
    parts, by all means and for all purposes.
    "Mandrake", "Mandrake Linux" and associated logos are trademarks of MandrakeSoft S.A.  
    
    
    5. Governing Laws 
    
    If any portion of this agreement is held void, illegal or inapplicable by a court judgment, this 
    portion is excluded from this contract. You remain bound by the other applicable sections of the 
    agreement.
    The terms and conditions of this License are governed by the Laws of France.
    All disputes on the terms of this license will preferably be settled out of court. As a last 
    resort, the dispute will be referred to the appropriate Courts of Law of Paris - France.
    For any question on this document, please contact MandrakeSoft S.A.
ta: Introduction
    
    அனுமதி ஒப்பந்தம் -தைரியமாக ஒப்புக்ெகாள்ளலாம்
    The operating system and the different components available in the Mandrake Linux distribution 
    shall be called the "Software Products" hereafter. The Software Products include, but are not 
    restricted to, the set of programs, methods, rules and documentation related to the operating 
    system and the different components of the Mandrake Linux distribution.
    
    
    1. License Agreement
    
    Please read this document carefully. This document is a license agreement between you and  
    MandrakeSoft S.A. which applies to the Software Products.
    By installing, duplicating or using the Software Products in any manner, you explicitly 
    accept and fully agree to conform to the terms and conditions of this License. 
    If you disagree with any portion of the License, you are not allowed to install, duplicate or use 
    the Software Products. 
    Any attempt to install, duplicate or use the Software Products in a manner which does not comply 
    with the terms and conditions of this License is void and will terminate your rights under this 
    License. Upon termination of the License,  you must immediately destroy all copies of the 
    Software Products.
    
    
    2. Limited Warranty
    
    The Software Products and attached documentation are provided "as is", with no warranty, to the 
    extent permitted by law.
    MandrakeSoft S.A. will, in no circumstances and to the extent permitted by law, be liable for any special,
    incidental, direct or indirect damages whatsoever (including without limitation damages for loss of 
    business, interruption of business, financial loss, legal fees and penalties resulting from a court 
    judgment, or any other consequential loss) arising out of  the use or inability to use the Software 
    Products, even if MandrakeSoft S.A. has been advised of the possibility or occurence of such 
    damages.
    
    LIMITED LIABILITY LINKED TO POSSESSING OR USING PROHIBITED SOFTWARE IN SOME COUNTRIES
    
    To the extent permitted by law, MandrakeSoft S.A. or its distributors will, in no circumstances, be 
    liable for any special, incidental, direct or indirect damages whatsoever (including without 
    limitation damages for loss of business, interruption of business, financial loss, legal fees 
    and penalties resulting from a court judgment, or any other consequential loss) arising out 
    of the possession and use of software components or arising out of  downloading software components 
    from one of Mandrake Linux sites  which are prohibited or restricted in some countries by local laws.
    This limited liability applies to, but is not restricted to, the strong cryptography components 
    included in the Software Products.
    
    
    3. The GPL License and Related Licenses
    
    The Software Products consist of components created by different persons or entities.  Most 
    of these components are governed under the terms and conditions of the GNU General Public 
    Licence, hereafter called "GPL", or of similar licenses. Most of these licenses allow you to use, 
    duplicate, adapt or redistribute the components which they cover. Please read carefully the terms 
    and conditions of the license agreement for each component before using any component. Any question 
    on a component license should be addressed to the component author and not to MandrakeSoft.
    The programs developed by MandrakeSoft S.A. are governed by the GPL License. Documentation written 
    by MandrakeSoft S.A. is governed by a specific license. Please refer to the documentation for 
    further details.
    
    
    4. Intellectual Property Rights
    
    All rights to the components of the Software Products belong to their respective authors and are 
    protected by intellectual property and copyright laws applicable to software programs.
    MandrakeSoft S.A. reserves its rights to modify or adapt the Software Products, as a whole or in 
    parts, by all means and for all purposes.
    "Mandrake", "Mandrake Linux" and associated logos are trademarks of MandrakeSoft S.A.  
    
    
    5. Governing Laws 
    
    If any portion of this agreement is held void, illegal or inapplicable by a court judgment, this 
    portion is excluded from this contract. You remain bound by the other applicable sections of the 
    agreement.
    The terms and conditions of this License are governed by the Laws of France.
    All disputes on the terms of this license will preferably be settled out of court. As a last 
    resort, the dispute will be referred to the appropriate Courts of Law of Paris - France.
    For any question on this document, please contact MandrakeSoft S.A.

en: Invalid port given: %s.
    The proper format is "port/tcp" or "port/udp", 
    where port is between 1 and 65535.
ta: தவறான துைற ெகாடுக்கப்பட்டது: %s.
    சரியான முறை "port/tcp" or "port/udp", 
    அதில் துைற(port) 1க்கும் 65535 க்கும் இைடப்பட்டது

en: Iranian
ta: இரானிய

en: Iraq
ta: ஈராக்

en: Ireland
ta: அயர்லாந்து

en: Is this an install or an upgrade?
ta: இது நிறுவுதலா அல்லது ேமம்படுத்தலா?

en: Is this correct?
ta: இது சரியா?

en: Is this the correct setting?
ta: இந்த அைமப்பு சரியா?

en: Israel
ta: இஸ்ரேல்

en: Israeli
ta: இஸ்ரலேிய

en: Israeli (Phonetic)
ta: இஸ்ரலேிய(ஒலியமைப்பு)

en: Italian
ta: இத்தாலிய

en: Italy
ta: இத்தாலி

en: Jamaica
ta: ஜமைக்கா

en: January
ta: ஜனவரி

en: Japan
ta: ஜப்பான்

en: Japanese 106 keys
ta: ஜப்பானிய 106 விசை

en: Journalised FS
ta: தாளிகையான கோப்பமைப்பு

en: Joystick
ta: ஜாய்ஸ்டிக்

en: July
ta: ஜூலை

en: June
ta: ஜூன்

en: KB
ta: கிலோபைட்

en: KDE Workstation
ta: Kசாளரமைப்பு பணிக்கணினி

en: Kazakhstan
ta: கசகஸ்தான்

en: Keep the changes?
    The current configuration is:
    
    %s
ta: இந்த மாற்றங்களை அப்படியே வைத்துக்ெகாள்கிறீர்களா?
    தற்ேபாதைய வடிவமைப்பு
    
    %s

en: Kensington Thinking Mouse
ta: கென்ஸிங்க்டன் சிந்திக்கும் எலி-Kensington Thinking Mouse

en: Kenya
ta: கென்யா

en: Kernel Boot Timeout
ta: கரு தொடங்கல் வெளியேற்ற நேரம்

en: Kernel:
ta: கரு:

en: Keyboard
ta: விசைப்பலகை

en: Keyboard layout: %s
ta: விசைப்பலகையின் இட அமைவு %s

en: Kiribati
ta: கிரிபாடி

en: Korean keyboard
ta: கொரிய விசைப்பலகை

en: Kuwait
ta: குவைத்

en: Kyrgyzstan
ta: கிரிகிஸ்தான்

en: LAN Configuration
ta: வலையமைப்பாக்க  வடிவமைப்பு

en: LAN configuration
ta: LAN வடிவமைப்பு..

en: LAN connection
ta: LAN இணைப்பு

en: LDAP Server
ta: LDAP சேவையகம்

en: LILO with graphical menu
ta: வரைவியல்வழி லிலோ

en: LILO with text menu
ta: உரைவழி லிலோ

en: LILO/grub Installation
ta: லிலோ/கிரப் நிறுவல்

en: LPD
ta: LPD-அச்சு செயலி

en: LPD - Line Printer Daemon
ta: LPD- அச்சுெபாறி ேடமன்

en: LPRng - LPR New Generation
ta: LPRng- புதிய தலைமுறை LPR

en: LVM name?
ta: LVM  பெயர்

en: LVM-disks %s
ta: LVM-தட்டுகள்%s

en: Label
ta: தலைப்பு

en: Language
ta: உங்கள் மொழியைத்  தேர்வுச் செய்க

en: Laotian
ta: லாவோஸ்

en: Latin American
ta: லத்தின் அமெரிக்க

en: Latvia
ta: லாட்வியா

en: Latvian
ta: லாட்விய

en: Launch the ALSA (Advanced Linux Sound Architecture) sound system
ta: அல்சா ஒலியமைப்பு இயக்கத்ைத துவக்கு

en: Launch the graphical environment when your system starts
ta: இயக்கத் தொடக்கத்தில் வரைவியல்வழி முறைமைக்குச் செல்லவும்

en: Launch userdrake
ta: டிரேக்பயனரை துவக்கு

en: Learn how to use this printer
ta: அச்சுப்ெபாறியை எப்படி பயன்படுத்துவது என்பதை அறிந்துக் ெகாள்

en: Leaving in %d seconds
ta: %d விநாடிகளில் ெவளிேயறுகிறது

en: Lebanon
ta: லெபனான்

en: Left "Windows" key
ta: இடது விண்ேடாஸ் விசை

en: Lesotho
ta: லெசாதோ

en: Let me pick any driver
ta: நாேன இயக்கு நிரலை ேதர்ந்ெதடுக்கிேறன்

en: Level %s
ta: நிலை %s

en: Lexmark inkjet configuration
ta: Lexmark  அச்சுபொறியின் வடிவமைப்பு

en: LiLo and Bootsplash themes installation successful
ta: லிலோ, தொடங்குபட உருகருக்கள் நிறுவுதல் வெற்றியடைந்தது

en: Liberia
ta: லைபிரியா

en: License agreement
ta: அனுமதி ஒப்பந்தம்

en: Lilo message not found
ta: லிலோ தகவலை காண முடியவில்ைல

en: Lilo screen
ta: லிலோ திரை

en: Lilo/grub mode
ta: லிலோ/க்ரப் முறைமை

en: Linux
ta: லினக்ஸ்

en: Linux Standard Base. Third party applications support
ta: LSB- லினக்ஸ் தரக்கட்டுப்பாட்டுக்கு தேவையான நிரல்கள்.

en: Lithuanian "number row" QWERTY
ta: லிதுவேனிய-குவர்ட்டி

en: Lithuanian "phonetic" QWERTY
ta: லிதுவேனிய-ஒலியமைப்பு குவர்ட்டி

en: Lithuanian AZERTY (new)
ta: லிதுவேனிய-புதிய

en: Lithuanian AZERTY (old)
ta: லிதுவேனிய-பழைய

en: Load from floppy
ta: நெகிழ்வட்டில் இருந்து ஏற்றுங்கள்

en: Load/Save on floppy
ta: நெகிழ்வட்டில் சேமிக்கவும்

en: Loading from floppy
ta: நெகிழ்வட்டில் இருந்து ஏற்றுப்படுகிறது

en: Loading module %s failed.
    Do you want to try again with other parameters?
ta: %s என்ற இயக்க நிரல் ஏற்றத்தில் பிழை நேர்ந்துள்ளது
    நீங்கள் வேறு விருப்பத்ேதர்வுகளை தெரிவித்து பார்க்கவும்

en: Local Printer
ta: உள்ளமை அச்சுப்ெபாறி

en: Local Printers
ta: உள்ளமை அச்சுப்ெபாறி

en: Local files
ta: உள்ளமை கோப்புகள்

en: Local network(s)
ta: உள்ளமை வலையமைப்பு(கள்)

en: Local printer
ta: உள்ளமைக் அச்சுப்ெபாறி

en: Location
ta: இடம்

en: Location on the bus
ta: பாட்ைடயின் இடம்

en: Login ID
ta: தொடங்கல்பெயர்

en: Logitech CC Series
ta: லாஜிடெக் CC வகை எலி

en: Logitech Mouse (serial, old C7 type)
ta: லாஜிடெக் எலி(பழைய, C7 வகை)

en: Logitech MouseMan
ta: லாஜிடெக் எலி-Logitech MouseMan

en: Logitech MouseMan+
ta: லாஜிடெக்- Logitech MouseMan+

en: Logitech MouseMan+/FirstMouse+
ta: லாஜிடெக் MouseMan+/FirstMouse+

en: Looking at packages already installed...
ta: ஏற்கனவே நிறுவப்பட்டுள்ள பொதிகள் பார்ைவயிடப்படுகின்றன

en: Looking for available packages and rebuilding rpm database...
ta: இருக்கும் பொதிகள் பார்ைவயிடப்பட்டு  rpm தரவு மீத்ெதாடக்கப் படுகின்றன

en: Looking for available packages...
ta: இருக்கும் பொதிகள் பார்ைவயிடப்படுகின்றன

en: Loopback
ta: கண்ணி

en: Loopback file name:
ta: கண்ணி கோப்பின் பெயர்:

en: Loopback file name: %s
ta: கண்ணி கோப்பின் பெயர்: %s

en: Loopback file(s):
       %s
ta: கண்ணி கோப்பு:
       %s

en: MB
ta: மெகாபட்

en: MM Series
ta: MM வகை

en: MOVE YOUR WHEEL!
ta: உங்கள் சக்கரத்ைத உருட்டுங்கள்

en: Macedonia
ta: மாசிேடானியா

en: Macedonian
ta: மாசிடோனிய

en: Madagascar
ta: மடகாஸ்கர்

en: Mail Server
ta: மின்னஞ்சல் சேவையகம்

en: Malawi
ta: மாலாவி

en: Malayalam
ta: மலையாளம்

en: Malaysia
ta: மலேஷியா

en: Maldives
ta: மாலத்தீவு

en: Mali
ta: மாலி

en: Malta
ta: மால்டா

en: Maltese (UK)
ta: மால்டீஸ்(UK)

en: Maltese (US)
ta: மால்டீஸ்(US)

en: Mandatory package %s is missing
ta: கட்டாயமாக இருக்க வேண்டியப் பொதி %s இல்ைல

en: Mandrake Bug Report Tool
ta: டிரேக்பிழை  அறிவிப்பாளன் கருவி

en: Mandrake Control Center
ta: மாண்ட்ேரக் கட்டுப்பட்டு மையம்

en: Mandrake Linux 9.2: the ultimate development platform
ta: மாண்ட்ேரக் லினக்ஸ் 9.2 உங்களுக்கு சிறந்த உருவாக்க நிலையமாக திகழ்கிறது

en: Mandrake Linux Installation %s
ta: மாண்ட்ேரக் லினக்ஸ் நிறுவல்  %s

en: Mandrake Linux can support multiple languages. Select
    the languages you would like to install. They will be available
    when your installation is complete and you restart your system.
ta: மாண்ட்ேரக் லினக்ஸில் பல மொழிகளை பயன்படுத்தலாம்
    நீங்கள் நிறுவ விரும்பும் மொழியைத் தேர்வுச் செய்க
    நீங்கள் நிறுவி முடித்தவுடன் உங்களுக்கு அவை கிடைக்கும்

en: Mandrake Online
ta: மாண்ட்ேரக்இணைய

en: Mandrake Terminal Server Configuration
ta: பரிமாறி வடிவமைப்பு

en: Manual configuration
ta: கைமுறை வடிவமைப்பு

en: March
ta: மார்ச்

en: Marshall Islands
ta: மார்ஷல் தீவுகள்

en: Martinique
ta: மார்டினிக்

en: Mauritania
ta: ெமாரிஷியானா

en: Mauritius
ta: ெமாரிஷியஸ்

en: May
ta: மே

en: Mayotte
ta: ேமயோட்

en: Media class
ta: ஊடக வகை

en: Menudrake
ta: டிரேக்பட்டி

en: Mexico
ta: ெமக்சிேகா

en: Micronesia
ta: ைமக்ேரானிசியா

en: Microsoft Explorer
ta: மைக்ேரசாப்ட் Explorer-மேலோடி

en: Microsoft IntelliMouse
ta: மைக்ேரசாப்ட் இன்டெலி

en: Minimal install
ta: குறைந்தபட்ச நிறுவல்

en: Model
ta: வகை

en: Modem
ta: ேமாடம்

en: Modify
ta: மாற்று

en: Modify RAID
ta: RAID மாற்று

en: Modify printer configuration
ta: அச்சுப்ெபாறியை வடிவமைப்பு மாற்றியமைக்க

en: Module
ta: கூறு

en: Module name
ta: கூற்றின் பெயர்

en: Module options:
ta: கூறு அமைப்புகள்

en: Moldova
ta: மால்ேடாவா

en: Monaco
ta: ெமானாேகா

en: Monday
ta: திங்கள்

en: Mongolia
ta: மங்ேகாலியா

en: Mongolian (cyrillic)
ta: மங்ேகாலியன்(சிரிலிக்)

en: Monitor
ta: திரையகம்

en: Monitor HorizSync: %s
ta: திரையகத்தின் கிடையான ஒத்தியக்கம் %s

en: Monitor VertRefresh: %s
ta: திரையகத்தின் செங்குத்து ஒத்தியக்கம் %s

en: Monitor: %s
ta: திரையகம்: %s

en: Montserrat
ta: மான்ட்ெசர்ராட்

en: More
ta: மேலும்

en: Morocco
ta: ெமாராக்ேகா

en: Mount
ta: ஏற்று

en: Mount options
ta: ஏற்ற விருப்பத்ேதர்வுகள்

en: Mount point
ta: ஏற்றப் புள்ளி

en: Mount point:
ta: ஏற்றப் புள்ளி:

en: Mount points must begin with a leading /
ta: ஏற்றப் புள்ளிகள்  / உடன் மட்டும் தான் தொடங்க வேண்டும்

en: Mounted
ta: ஏற்றப்பட்டுள்ளது

en: Mouse
ta: எலி

en: Mouse Port
ta: எலி இணைக்கப்பட்டுள்ள துறை

en: Mouse Systems
ta: எலி இயக்கங்கள்

en: Mouse device: %s
ta: எலியின் வகை: %s

en: Mouse type: %s
ta: எலியின் வகை: %s

en: Move
ta: நகர்த்து

en: Move files to the new partition
ta: கோப்புகளை வேறு வகிர் ஒன்றுக்கு மாற்றவும்

en: Moving
ta: மாற்றப்படுகிறது

en: Moving files to the new partition
ta: கோப்புகளை வேறு வகிர் ஒன்றுக்கு மாற்றப்படுகிறது

en: Moving partition...
ta: வகிர்கள் மாற்றப்படுகிறது ...

en: Mozambique
ta: ெமாசம்பிக்

en: Msec
ta: டிரேக்பாதுகாப்பு

en: Multi-head configuration
ta: பல்திரையக வடிவமைப்பு

en: Multimedia station
ta: பல்லூடக கணினி

en: Myanmar
ta: மியான்மர்

en: Myanmar (Burmese)
ta: மியான்மார்(பர்மீஸ்)

en: NFS server, SMB server, Proxy server, ssh server
ta: NFS /சம்பா/பினாமி/ssh பரிமாறிகள்

en: NIS Domain
ta: NIS  களம்

en: NIS Server
ta: NIS  சேவையகம்

en: NTP Server
ta: NTP சேவையகம்

en: Name of the profile to create (the new profile is created as a copy of the current one) :
ta: :புதிய பயனர்குறிப்பின் பெயர்  (இப்ேபாதுள்ளதை ஒத்து இருக்கும்)

en: Name:
ta: கணினியின்பெயர்:

en: Namibia
ta: நமிபியா

en: Nauru
ta: நாவ்ரு

en: Need to create /etc/dhcpd.conf first!
ta:  /etc/dhcpd.conf  என்ற கோப்பு முதலில் உருவாக்கப்படவேண்டும்

en: Nepal
ta: ேநபாளம்

en: Netherlands
ta: நெதர்லாந்து

en: Netherlands Antilles
ta: ெநதர்லாந்து ஆன்டிலிஸ்

en: Network
ta: வலையமைப்பு

en: Network %s
ta: வலையமைப்பு %s

en: Network Computer (client)
ta: வலையமைப்புக் கணினி(வேண்டி)

en: Network Computer server
ta: வலையமைப்பக பரிமாறி

en: Network Configuration
ta: வலையமைப்பாக்க  வடிவமைப்பு

en: Network Configuration Wizard
ta: டிரேக்வலையமைப்பு மாயாவி

en: Network configuration
ta: வலையகமைப்பு வடிவமைப்பு

en: Network configuration (%d adapters)
ta: வலையமைப்பாக்கம் வடிவமைப்பு (%d அட்ைடகள்)

en: Network functionality not configured
ta: வலையமைப்பு  வடிவமைக்கப்படவில்ைல

en: Network interface
ta: வலையமைப்பு அட்ைட

en: Network interface already configured
ta: வலையமைப்பு அட்ைட ஏற்கனவே வடிவமைக்கப்பட்டுவிட்டது

en: Network printer (TCP/Socket)
ta: வலையமைப்புக் அச்சுப்ெபாறி(TCP/Socket)

en: New
ta: புதிய

en: New Caledonia
ta: நியு  ெசலடோனியா

en: New Zealand
ta: நியுசிலாந்து

en: New devfs device
ta: புதிய devfs சாதனம்

en: New printer name
ta: புதிய அச்சுப்ெபாறியின் பெயர்

en: New profile...
ta: புதிய பயனர்குறிப்பு

en: New size in MB:
ta: புதிய அளவை மெகா பைட்டில் :

en: Next
ta: அடுத்து

en: Next ->
ta: அடுத்து ->

en: Nicaragua
ta: நிகரகுவா

en: Niger
ta: நைஜர்

en: Nigeria
ta: நைஜிரியா

en: Niue
ta: நிய்யு

en: No
ta: இல்ைல

en: No ISDN PCI card found. Please select one on the next screen.
ta: ISDN வலையமைப்பு அட்ைட எதுவும் காணப்படவில்ைல, தயவுெசய்து ஒன்ைற ேதர்ந்ெதடுக்கவும்

en: No Internet Connection Sharing has ever been configured.
ta: இதுவரை இணையத் தொடர்பு பரிமாறி வடிவமைக்கப்படவில்ைல

en: No additional information
    about this service, sorry.
ta: மேல் விவரம் ஏதுமில்ைல
    மன்னிக்கவும்

en: No alternative driver
ta: மாற்று இயக்கநிரல் ஏதுமில்ைல

en: No browser available! Please install one
ta: மேலோடி ஏதுமில்ைல.தயவுசெய்து நிறுவவும்

en: No ethernet network adapter has been detected on your system.
    I cannot set up this connection type.
ta: வலையமைப்பு அட்ைட எதுவும் காணப்படவில்ைல.
     என்னால் இது போன்ற இயக்கத்ைத வடிவமைக்க முடியாது

en: No ethernet network adapter has been detected on your system. Please run the hardware configuration tool.
ta: வலையமைப்பு அட்ைட எதுவும் காணப்படவில்ைல. மீண்டும் வன்ெபாருள் வடிவமைப்புக் கருவியை இயக்கவும்

en: No floppy drive available
ta: நெகிழ் வட்டகம் ஏதும் இல்ைல

en: No free space for 1MB bootstrap! Install will continue, but to boot your system, you'll need to create the bootstrap partition in DiskDrake
ta: துவங்குநிரலை நிறுவ இடமில்ைல. நிறுவுதல் தொடரும். ஆனால் உங்கள் லினக்ஸ் இயக்க நிரலை துவக்க டிரேக்வட்ைட பயன்படுத்துங்கள்

en: No hard drives found
ta: வன்தட்டு ஏதும் காணப்படவில்ைல

en: No kernel selected!
ta: கரு தேர்வு செய்யப்படவில்ைல

en: No known driver
ta: இயக்கநிரல் ஏதுமில்ைல

en: No mouse
ta: எலி ஏதுமில்ைல

en: No network adapter on your system!
ta: வலையமைப்பு அட்ைட எதுவும் காணப்படவில்ைல

en: No network card
ta: வலையமைப்பு அட்ைட எதுவும் காணப்படவில்ைல

en: No open source driver
ta: விடுவிக்கப்பட்ட இயக்கநிரல் ஏதுமில்ைல

en: No partition available
ta: வகிர் ஏதுமில்ைல

en: No password
ta: கடவுச்ெசால் ஏதுமில்ைல

en: No printer
ta: அச்சுப்ெபாறி ஏதுமில்ைல

en: No sharing
ta: பகிர்தல் கிடையாது

en: No sound card detected. Try "harddrake" after installation
ta: ஒலியட்ைட ஏதும் கண்டுபிடிக்க முடியவில்ைல. டிரேக்வன்ெபாருள் மாயாவியை பயன்படுத்துங்கள்

en: No test pages
ta: சோதனை பக்கங்கள் ஏதுமில்ைல

en: No, I don't want autologin
ta: இல்ைல, எனக்கு தன்னியக்க நுழைவு வேண்டாம்

en: NoVideo
ta: ஒளித்ேதாற்றம் இல்ைல

en: Norfolk Island
ta: நார்ேபாள்க் தீவு

en: Normal Mode
ta: இயல்பான முறைமை

en: Normal modem connection
ta: சாதரன மோடம்வழி தொடர்பு

en: Northern Mariana Islands
ta: வடக்கு மாரியானா தீவுகள்

en: Norway
ta: நார்ேவ

en: Norwegian
ta: நார்ேவ

en: Not connected
ta: இணைக்கப்படவில்ைல

en: Not enough free space for auto-allocating
ta: தன்னியக்கமாக அளிக்க போதிய இடமில்ைல

en: Not enough free space to allocate new partitions
ta: போதுமான காலியிடம் இல்ைல

en: Not enough partitions for RAID level %d
ta: %d என்ற RAID நிலைக்கு போதுமான வகிர் இல்ைல

en: Not enough swap space to fulfill installation, please add some
ta: இடமாற்றுக்கு போதுமான இடமில்ைல, தயவுசெய்து இன்னும் சிறிது சேர்க்கவும்

en: Not formatted
ta: வடிவூட்டப்பட்டவில்ைல

en: Not installed
ta: நிறுவப்படவில்ைல

en: Nothing to do
ta: ஒன்றும் செய்வதற்கில்ைல

en: Notice
ta: குறிப்பு

en: November
ta: நவம்பர்

en: Number of buttons
ta: பொத்தான்களின் எண்ணிக்ைக

en: OK
ta: சரி

en: OKI winprinter configuration
ta: OKI அச்சுபொறியின் வடிவமைப்பு

en: October
ta: அக்டோபர்

en: Office Workstation
ta: அலுவல் கருவிகள்

en: Office programs: wordprocessors (kword, abiword), spreadsheets (kspread, gnumeric), pdf viewers, etc
ta: அலுவல் கருவிகள்(விாிதாள், நிகழ்த்தி,வரைபடக் கருவிகள்)

en: Ok
ta: சரி

en: Old device file
ta: பழைய சாதனக்கோப்பு

en: Oman
ta: ஓமன்

en: On CUPS server "%s"
ta: "%s" கப்ஸ் ேசவையகத்தில் உள்ளது

en: On Floppy
ta: நெகிழ்வட்டில்

en: On boot
ta: தொடங்குதலின் போது

en: Open Firmware Delay
ta: ஒபன்பர்ம்வேர் தாமதம்

en: Optimize your security by using Mandrake Linux
ta: உங்கள் பாதுகாப்புக்காக

en: Option ``Restrict command line options'' is of no use without a password
ta: விருப்பத்ேதர்வு ``Restrict command line options''  என்பது கடவுச்ெசால் இல்ைலயென்றால் பயனற்றது

en: Options
ta: விருப்பத்ேதர்வுகள்

en: Options: %s
ta: விருப்பத்ேதர்வுகள்: %s

en: Other
ta: மற்றவை

en: Other Graphical Desktops
ta: மற்ற வரைவியல்வழி  மேலாளர்கள்

en: Other MultiMedia devices
ta: மற்ற பல்லூடக சாதனங்கள்

en: Other OS (MacOS...)
ta: மற்ற இயங்கு தளம்(மேக்...)

en: Other OS (SunOS...)
ta: மற்ற இயங்கு தளம்(சன்...)

en: Other OS (windows...)
ta: மற்ற இயங்கு தளம்(விண்ேடாஸ்...)

en: Other ports
ta: மற்ற துறைகளை

en: PAP
ta: PAP-பொதுவாக நம்நாட்டில் இதுதான் உள்ளது

en: PCMCIA support no longer exists for 2.2 kernels. Please use a 2.4 kernel.
ta: PCMCIA பயன்படுத்த 2.4 கருவை பயன்படுத்துங்கள்

en: PDQ
ta: PDQ-அச்சு செயலியின் சாரம்

en: PLL setting:
ta: PLL அமைப்புக்கள்

en: POP and IMAP Server
ta: POP and IMAP வகை மின்னஞ்சல் சேவையகம்

en: Package Group Selection
ta: பொதிகள் குழுத் தேர்வு

en: Package selection
ta: பொதிகள் தேர்வு

en: Package:
ta: பொதி:

en: Pakistan
ta: பாகிஸ்தான்

en: Palau
ta: பாலாவ்

en: Panama
ta: பனாமா

en: Papua New Guinea
ta: பப்பாவ் நியு கினியா

en: Paraguay
ta: பராகுேவ

en: Parameters
ta: வரைமுறை

en: Paranoid
ta: சந்ேதகப் பேய்

en: Partition booted by default
        (for MS-DOS boot, not for lilo)
ta: கொடாநிலையாக தொடங்கிய வகிர்
    .

en: Partition table of drive %s is going to be written to disk!
ta: %s வட்டின் வகிர் அமைப்பு தட்டில் எழுதப்படவுள்ளது

en: Partition table type: %s
ta: வகிர் அமைப்பின் வகை: %s

en: Partitioning
ta: வகிர் ெசய்தல்

en: Partitioning failed: %s
ta: வகிர்தலில் பிழை நேர்ந்துள்ளது: %s

en: Password
ta: கடவுச்ெசால்

en: Password (again)
ta: கடவுச்ெசால் (மீண்டும்)

en: Passwords are now enabled, but use as a networked computer is still not recommended.
ta: ஓரளவு பாதுகாப்பானது. கடவுச்ெசால் உடையது
    இணையத்திற்கு இப்படியே தொடர்பு கொள்ளக்கூடாது

en: Peru
ta: ெபரு

en: Philippines
ta: பிலிப்ைபன்ஸ்

en: Phone number
ta: அழைக்க வேண்டிய தொலைபேசி எண்

en: Photo test page
ta: ஓளித்ேதற்ற சோதனை பக்கம்

en: Pipe job into a command
ta: வேலையை கட்டளைக்கு அனுப்பு

en: Pitcairn
ta: பிடிகைர்ன்

en: Please Wait... Applying the configuration
ta: தயவுசெய்து காத்திருக்கவும்...செயல்படுத்தப்படுகிறது

en: Please choose a language to use.
ta: நீங்கள் பயன்படுத்த விரும்பும் மொழியைத் தேர்வுச் செய்யவும்

en: Please choose for each step whether it will replay like your install, or it will be manual
ta: ஒவ்வொரு நிலையிலும் இப்ேபாது நிறுவிய விதமே நிறுவ வேண்டுமா, அல்லது கைமுறையாக நிறுவ வேண்டுமா

en: Please choose load or save package selection on floppy.
    The format is the same as auto_install generated floppies.
ta: தயவுசெய்து உங்கள் பொதி தேர்ைவ ஒரு நெகிழ்வட்டில் சேமிக்கவும்.
    இவ்வாறு சேமிக்கும் முறை தானியங்கி-நிறுவலை ஒத்து இருக்கும்

en: Please choose the desired security level
ta: உங்களுக்கு தேவையான பாதுகாப்பு நிலையைத் தேர்வுச் செய்யவும்

en: Please choose the first number of the 10-range you wish to edit,
    or just hit Enter to proceed.
    Your choice?
ta: தயவுசெய்து நீங்கள் விரும்பும் 10-வீச்சின் முதல் எண்ணை தேர்வுச் செய்,
    அல்லது நுழைவு சாவியை தட்டி தொடரவும்
    உங்கள் தேர்வு?

en: Please choose the port that your printer is connected to.
ta: தயவுசெய்து, உங்கள் அச்சுப்ெபாறி உள்ள துறையை தேர்வுச் செய்யுங்கள்

en: Please choose what network adapter will be connected to your Local Area Network.
ta: எந்த வலையமைப்பு அட்ைட உங்கள் வலையமைப்பாக்கத்துடன் இணைந்துள்ளது

en: Please choose which network adapter you want to use to connect to Internet.
ta: எந்த வலையமைப்பு அட்ைட உங்களை இணையத்துடன் இணைத்துள்ளது

en: Please choose which serial port your modem is connected to.
ta: தயவுசெய்து, உங்கள் மோடம் இணைக்கப்பட்டுள்ள தொடர்நிலைத் துறையை தேர்வுச் செய்யுங்கள்

en: Please choose which serial port your mouse is connected to.
ta: தயவுசெய்து, உங்கள் எலி இணைக்கப்பட்டுள்ள தொடர்நிலைத் துறைவயைத் தேர்வுச் செய்யுங்கள்

en: Please choose your keyboard layout.
ta: தயவுசெய்து உங்கள் விசைப்பலகை இட அமைவைத் தேர்வு செய்க

en: Please choose your mouse type.
ta: தயவுசெய்து, உங்கள் எலியின் வகையைத் தேர்வுச் செய்யுங்கள்

en: Please choose your type of mouse.
ta: தயவுசெய்து, உங்கள் எலியின் வகையைத் தேர்வுச் செய்யுங்கள்

en: Please click on a partition
ta: தயவுசெய்து வகிர் ஒன்ைற தேர்ந்ெதடுக்கவும்

en: Please enter the WebDAV server URL
ta: தயவுெசய்து சேவையகத்தின் URL அடிக்கவும்

en: Please enter your email address below
ta: உங்கள் மின்னஞ்சல் முகவரியைத் தருக

en: Please enter your username, password and domain name to access this host.
ta: தயவுசெய்து உங்கள் பயனர்ெபயர், கடவுச்ெசால், வின்களம் ஆகியவற்ைற தட்டவும்

en: Please give a user name
ta: பயனருக்கு ஓர் பெயர் கொடுக்கவும்

en: Please insert the Boot floppy used in drive %s
ta: தயவுசெய்து தொடங்குவட்ைட மீண்டும் %s இயக்கியில் போடவும்

en: Please insert the Installation Cd-Rom in your drive and press Ok when done.
    If you don't have it, press Cancel to avoid live upgrade.
ta: தயவுசெய்து நிறுவல் சிடியை சிடிராமில் வைக்கவும்.வைத்தவுடன் சரி என்ற 
    பொத்தானை கிளிக் செய்யவும். நீக்கு என்ற பொத்தானை கிளிக் செய்தால் நிறுவல் நின்றுவிடும்

en: Please insert the Update Modules floppy in drive %s
ta: தயவுசெய்து நிகழ்நிலைப்படுத்தப்பட்ட வட்ைட மீண்டும் %s இயக்கியில் போடவும்

en: Please make a backup of your data first
ta: தயவுசெய்து உங்களுக்கு தேவையான அனைத்ைதயும் காப்ெபடுத்துக்ெகாள்ளவும்

en: Please select the correct port. For example, the "COM1" port under
    Windows is named "ttyS0" under GNU/Linux.
ta: உதவி இன்னமும் மொழிபெயர்கப்படவில்ைல.Please select the correct port. For example, the "COM1" port under
    Windows is named "ttyS0" under GNU/Linux..

en: Please test the mouse
ta: தயவுசெய்து, உங்கள் எலியை சோதனை செய்யுங்கள்

en: Please try again
ta: மீண்டும் முயற்சித்து பார்க்கவும்

en: Please wait
ta: தயவுசெய்து காத்திருக்கவும்..

en: Please wait, preparing installation...
ta: தயவுசெய்து காத்திருக்கவும்..நிறுவுதல் தொடங்கப்ேபாகிறது

en: Please, choose your keyboard layout.
ta: தயவுசெய்து உங்கள் விசைப்பலகை இட அமைவைத் தேர்வு செய்க

en: Plug'n Play
ta: Plug'n Play -1997 க்கு பிறகு வந்த திரையகங்கள் இவ்வகையைச் சேரும்

en: Plug'n Play probing failed. Please select the correct monitor
ta: தானாக தேடிய முறை வெற்றிபெறவில்ைல.தயவுசெய்து சரியான  திரையகத்ைத.தேர்ந்ெதடுக்கவும்

en: Poland
ta: ேபாலாந்து

en: Polish
ta: பொலிஸ்

en: Polish (qwerty layout)
ta: பொலிஷ்(குவர்ட்டி)

en: Polish (qwertz layout)
ta: பொலிஷ்(குவார்ட்ஸ்)

en: Poor
ta: மோசமான

en: Port
ta: துறை

en: Portugal
ta: ேபார்ச்சுகல்

en: Portuguese
ta: போர்த்துகிசிய

en: Post-install configuration
ta: நிறுவியபின் சேய்ய வேண்டிய வடிவமைப்புகள்

en: PostgreSQL or MySQL database server
ta: PostgreSQL/MySQL தரவுத்தள பரிமாறிகள்

en: Potential LAN address conflict found in current config of %s!
ta: %s! பிழை நேர்ந்துள்ளது மன்னிக்கவும்

en: Precise RAM size if needed (found %d MB)
ta: சரியான நினைவகத்ைத தெரிவிக்கவும்(கண்டுள்ள அளவு %d MB)

en: Preference:
ta: விருப்பங்கள்:

en: Preparing bootloader...
ta: துவங்குநிரலை உருவாக்குகிறேன்...

en: Preparing installation
ta: நிறுவுதல் தொடங்குகிறது

en: Preparing printer database...
ta: அச்சுபொறியின் தரவு உருவாக்கப்படுகிறது

en: Print
ta: அச்சிடு

en: Print Queue Name
ta: அச்சுப்ெபாறி சாரையின் பெயர்

en: Print option list
ta: அச்சு விருப்பத்ேதர்வுகள்

en: Print test pages
ta: சோதனை பக்கங்களை அச்சிடு

en: Printer
ta: அச்சுப்ெபாறி

en: Printer %s
    What do you want to modify on this printer?
ta: அச்சிப்ெபாறி %s
    நீங்கள் அச்சுப்ெபாறியை மாற்றியைமக்க வேண்டுமா?

en: Printer Server
ta: அச்சுப்ெபாறி சேவையகம்

en: Printer auto-detection
ta: அச்சுப்ெபாறி தன்னியக்க கண்டுபிடித்தல்

en: Printer connection type
ta: அச்சுப்ெபாறியின் தொடர்பு வகை:

en: Printer manufacturer, model
ta: அச்சுப்ெபாறியின் தயாரிப்பாளரின் பெயர், மாடல்

en: Printer manufacturer, model, driver
ta: அச்சுப்ெபாறியின் தயாரிப்பாளரின் பெயர், மாடல், இயக்க நிரல்

en: Printer model selection
ta: அச்சுபொறியின் மாடலை தேர்வு

en: Printer name, description, location
ta: அச்சுப்ெபாறியின் பெயர், விவரம், இடம்

en: Printer on NetWare server
ta: தொலைவு NetWare சேவையகத்தில் உள்ள அச்சுப்ெபாறி

en: Printer on SMB/Windows 95/98/NT server
ta: தொலைவு சம்பா சேவையகத்தில் உள்ள அச்சுப்ெபாறி

en: Printer on remote CUPS server
ta: தொலைவு CUPS சேவையகத்தில் உள்ள அச்சுப்ெபாறி

en: Printer on remote lpd server
ta: தொலைவு lpd  சேவையகத்தில் உள்ள அச்சுப்ெபாறி

en: Printer options
ta: அச்சுபொறி விருப்பத்ேதர்வுகள்

en: Printerdrake
ta: டிரேக்அச்சுப்ெபாறி

en: Printing
ta: அச்சு மேலாளர்

en: Printing test page(s)...
ta: சோதனை பக்கங்கள் அச்சிடப்படுகிறது

en: Problems installing package %s
ta: %s பொதிகளை நிறுவுவதில் பிழை நேர்ந்துள்ளது

en: Processors
ta: ெசயலகங்கள்

en: Profile to delete:
ta: நீக்க வேண்டிய பயனர்குறிப்பு:

en: Profile:
ta: பயனர்குறிப்பு:

en: Protocol
ta: வரைமுறை

en: Protocol for the rest of the world
ta: ஏனைய பகுதிகளில் பயன்படுத்தப்படும் வரைமுறை

en: Protocol for the rest of the world
    No D-Channel (leased lines)
ta: ஏனைய பகுதிகளில் பயன்படுத்தப்படும் வரைமுறை
    No D-Channel (குத்தகை இணைப்புகள்)

en: Provider dns 1 (optional)
ta: சேவையாளரின் dns1 சேவையகம்

en: Provider dns 2 (optional)
ta: சேவையாளரின் dns2 சேவையகம்

en: Provider name (ex provider.net)
ta: சேவையாளரின் பெயர்

en: Provider phone number
ta: சேவையாளரின் தொலைபேசி எண்

en: Proxies configuration
ta: பினாமி வடிவமைப்பு

en: Puerto Rico
ta: பியுர்ேடா ரிகா

en: Qatar
ta: கதார்

en: Quit
ta: வெளிச்ெசல்

en: Quit without saving
ta: சேமிக்காமல் வெளிச்ெசல்

en: Quit without writing the partition table?
ta: மாற்றங்களை தட்டில் சேமிக்காமல் வெளிச்ெசல்

en: RAID-disks %s
ta: RAID-வட்டிகள் %s

en: Radio support:
ta: வாெனாலி ஆதரவு

en: Raw printer
ta: வெற்று அச்சுப்ெபாறி

en: Raw printer (No driver)
ta: எளிய அச்சுப்ெபாாறி

en: Re-configure interface and DHCP server
ta: வலையமைப்பு அட்ைடயையும் DHCP பரிமாறியையும் மாற்றியமை

en: Re-submit
ta: மீண்டும் சமர்பித்தல்

en: Read carefully!
ta: கவனமாக படிக்கவும்

en: Read-only
ta: படிப்பதற்கு மட்டும்

en: Read-write
ta: எழுத-படிக்க

en: Reading printer data...
ta: அச்சுபொறியின் தரவு படிக்கப்படுகிறது...

en: Reading printer database...
ta: அச்சுபொறியின் தரவு படிக்கப்படுகிறது

en: Real name
ta: உன்ைமயான பெயர்

en: Reboot
ta: மறுெதாடக்கம்

en: Refreshing printer data...
ta: அச்சுபொறியின் தரவு மேலேற்றப்படுகிறது...

en: Refuse
ta: ஒப்புக்ெகாள்ளவில்ைல

en: Release:
ta: வெளியீடு:

en: Reload partition table
ta: தட்டின் வகிர் அமைப்புகளை புதுக்கல் செய்யவும்

en: Remote Administration
ta: தொலைவு மேலாண்மை

en: Remote CUPS server
ta: தொலை கப்ஸ் சேவையகம்

en: Remote Control
ta: டிரேக்தொலைப்புழங்கி

en: Remote host name
ta: தொலைவு கணினியின் பெயர்

en: Remote host name missing!
ta: தொலைவு கணினியின் பெயர் இல்ைல!

en: Remote printer
ta: தொலைவு அச்சுப்ெபாறி

en: Remote printer name
ta: தொலைவு அச்சுப்ெபாறியின் பெயர்

en: Remote printer name missing!
ta: தொலைவு அச்சுப்ெபாறியின் பெயர் இல்ைல!

en: Removable media automounting
ta: கழற்று ஊடகங்கள் தானேற்றம்

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Remove Windows(TM)
ta: விண்ேடாைஸ நீக்கி விடு

en: Remove a module
ta: கூறுகளை நீக்கிவிடு

en: Remove from LVM
ta: LVM இருந்து நீக்கு

en: Remove from RAID
ta: RAID இருந்து நீக்கு

en: Remove printer
ta: அச்சுப்ெபாறியை நீக்கு

en: Remove the last item
ta: கடைசி உருப்படியை நீக்கு

en: Remove the logical volumes first
ta: ஏரண வகிற்ைற முதலில் நீக்கு

en: Remove the loopback file?
ta: கண்ணியின் கோப்ேபா நீக்கவா?

en: Remove this printer from Star Office/OpenOffice.org/GIMP
ta: அச்சுப்ெபாறியை பயன்பாடுகளிலிருந்து நீக்கவும்

en: Removing %s
ta: %s நீக்கப்படுகிறது

en: Removing %s ...
ta: %s நீக்கப்படுகிறது...

en: Removing old printer "%s"...
ta: பழைய அச்சுப்ெபாறி நீக்கப்படுகிறது "%s"...

en: Removing printer "%s"...
ta: அச்சுபொறி நீக்கப்படுகிறது  "%s"...

en: Removing printer from Star Office/OpenOffice.org/GIMP
ta: அச்சுப்ெபாறியை பயன்பாடுகள் பயன்படுத்த நீக்கப்படுகிறது

en: Replay
ta: மறு இயக்கம்

en: Report
ta: அறிக்ைக

en: Rescue partition table
ta: தட்டின் வகிர் அமைப்புகளை மீட்கவும்

en: Resize
ta: மாற்றியமை

en: Resizing
ta: மாற்றியமைக்கப்படுகிறது

en: Resizing Windows partition
ta: விண்ேடாஸ் வகிற்றின் அளவு  மாற்றியமைக்கப்படுகிறது

en: Resolution
ta: பரிமாணங்கள்

en: Resolution: %s
ta: பரிமாணம்: %s

en: Resolutions
ta: பரிமாணங்கள்

en: Restarting printing system...
ta: அச்சுபொறி மறுதொடக்கம் செய்யப்படுகிறது...

en: Restore partition table
ta: தட்டின் வகிர் அமைப்புகளை பழைய நிலைக்கு கொண்டு வாருங்கள்

en: Restoring from file %s failed: %s
ta: %s: %s என்ற பிைழயான ேகாப்பிலிருற்து நிறுவப்பட்டது

en: Restrict command line options
ta: உரைவழியில் பயன்படுத்தக்கூடிய விருப்பத்ேதர்வுகளைக் கட்டுபடுத்து

en: Reunion
ta: ரியூனியன்

en: Right "Windows" key
ta: வலது விண்ேடாஸ் விசை

en: Right Alt key
ta: வலது  Alt விசை

en: Romania
ta: ெராமானியா

en: Romanian (qwerty)
ta: ரோமேனிய(குவர்ட்டி)

en: Romanian (qwertz)
ta: ரோமேனிய(குவார்ட்ஸ்)

en: Root
ta: மூலம்

en: Root partition size in MB:
ta: மெகா பைட்டில் மூல வகிர் அளவு :

en: Run "sndconfig" after installation to configure your sound card
ta: "sndconfig" என்ற நிரல் மூலம் உங்கள் ஒலியட்ைடயை வடிவமைக்க முடியும்

en: Run config tool
ta: வடிவமைப்புக் கருவியை இயக்கு

en: Running "%s" ...
ta: "%s" ...நடைபெறுகிறது

en: Russian
ta: ரஷியன்

en: Russian (Phonetic)
ta: ரஷிய(ஒலியமைப்பு)

en: Rwanda
ta: ருவாண்டா

en: SCSI controllers
ta: SCSI கட்டுபாடுகள்

en: SILO
ta: சிலோ

en: SILO Installation
ta: சிலோ நிறுவல்

en: SMB server IP
ta: சம்பா சேவையகத்தின் IP

en: SMB server host
ta: சம்பா சேவையகம்

en: SMBus controllers
ta: SMBus கட்டுபாடுகள்

en: Saint Helena
ta: ெசயின்ட் ெஹலனா

en: Saint Kitts and Nevis
ta: ெசயின்ட் கிட்ஸ் ெநவிஸ்

en: Saint Lucia
ta: ெசயின்ட் லுசியா

en: Saint Pierre and Miquelon
ta: ெசயின்ட் பியரி மிக்ேகாலன்

en: Saint Vincent and the Grenadines
ta: ெசயின்ட் வின்ெசன்ட் மற்றும் கிரிேனடைன்

en: Samoa
ta: சாேமாவோ

en: San Marino
ta: சான் மரிேனா

en: Sao Tome and Principe
ta: சாவ் ேதாம் பிரின்சிப்

en: Saturday
ta: சனி

en: Saudi Arabia
ta: சவுதி அேரபியா

en: Save
ta: சேமி

en: Save as..
ta: எனச் சேமி..

en: Save on floppy
ta: நெகிழ்வட்டில் சேமியுங்கள்

en: Save packages selection
ta: பொதித் தேர்ைவச் சேமி

en: Save partition table
ta: மாற்றங்களை தட்டில் சேமிக்கவும்

en: Scanner
ta: வருடி

en: Scanning partitions to find mount points
ta: ஏற்றப் புள்ளிகளுக்காக வகிர்கள் தேடப்படுகின்றன

en: Scientific Workstation
ta: அறிவியல் பணிக்கணினி

en: Screenshots will be available after install in %s
ta: நிறுவி முடித்தவுடன் திரைவேட்டுகள் %s என்ற அடைவில் கிடைக்கும்

en: Script-based
ta: கட்டளைத்ெதாடர் வழியாக

en: Search servers
ta: சேவையகத்ைத தேடு

en: Search:
ta: தேடு:

en: Second DNS Server (optional)
ta: 2வது DNS சேவையகத்தின் பெயர்

en: Second floppy drive
ta: இரண்டாவது நெகிழ்வட்டு இயக்கி

en: Sector
ta: வில்

en: Security
ta: பாதுகாப்பு

en: Security Administrator (login or email)
ta: பாதுகாப்பு மேலாளர்(பெயர் அல்லது மின்னஞ்சல் முகவரி)

en: Security level
ta: பாதுகாப்பு நிலை

en: See hardware info
ta: வன்ெபாருட்களின் விவரங்களைப் பாருங்கள்

en: Select Printer Connection
ta: அச்சுப்ெபாறி இணைக்கப்பட்டுள்ள விதத்ைத தேர்வு செய்யுங்கள்

en: Select Printer Spooler
ta: அச்சுபொறி சாரையை ேதர்ந்ெதடு

en: Select file
ta: கோப்ேபா தேர்வுச் செய்

en: Select installation class
ta: நிறுவல் வகையைத் தேர்வுச் செய்க

en: Select model manually
ta: அச்சுபொறியின் மாடலை கைமுறையாக தேர்வு செய்

en: Select the memory size of your graphics card
ta: உங்கள் காட்சியமைப்பு அட்ைடயின் நினைவகத்தின் அளவைத் தேர்ந்ெதடுங்கள்

en: Select your provider.
    If it isn't listed, choose Unlisted.
ta: உங்கள் இணைய சேவையாளரைத் தேர்வுச் செய்.
    இங்கு பட்டியலிடப்படவில்ைல என்றால், பட்டியலிடப்படவில்ைல என்பதை தேர்வுச் செய்யவும்

en: Selected size is larger than available space
ta: நீங்கள் தேர்வு செய்துள்ள அளவு, இருக்குமிடத்ைத விட அதிகமாக உள்ளது

en: Senegal
ta: ெசனகல்

en: September
ta: செப்டம்பர்

en: Serbian (cyrillic)
ta: செர்பிய

en: Server
ta: சேவையகம்

en: Server:
ta: சேவையகம்:

en: Services
ta: சேவைகள்

en: Services and deamons
ta: சேவைகளும் செயலிகளும்

en: Services: %d activated for %d registered
ta: சேவைகள்: %d பதிவான %d செயல்படுத்தப்பட்டது

en: Set of tools to read and send mail and news (pine, mutt, tin..) and to browse the Web
ta: நீங்கள் மின்னஞ்சல், மற்றும் இணையத்ைத மேலோட உதவுங்கருவிகள்

en: Set root password
ta: உங்கள் கடவுச்ெசால்ைல உருவாக்கவும்

en: Set this printer as the default
ta: கொடாநிலை அச்சுப்ெபாறியாக அமை

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Seychelles
ta: சிெசய்ல்ஸ்

en: Share name
ta: பகிரின் பெயர்

en: Shell
ta: ஓடு

en: Show automatically selected packages
ta: தானாக தேர்வுச் செய்யப்பட்டுள்ள பொதிகளைக் காட்டு

en: Show current interface configuration
ta: தற்ேபாதைய வடிவமைப்ேபாக் காட்டு

en: Sierra Leone
ta: சியரா லிேயான்

en: Singapore
ta: சிங்கப்பூர்

en: Size
ta: அளவு

en: Size in MB:
ta: மெகாபைட்டில் அளவு:

en: Size: %s
ta: அளவு: %s

en: Size: %s
ta: அளவு: %s

en: Skip
ta: தவிர்

en: Slovakia
ta: ஸ்ேலாேவகியா

en: Slovakian (QWERTY)
ta: சுலோவெனிய(குவர்ட்டி)

en: Slovakian (QWERTZ)
ta: சுலோவெனிய(குவார்ட்ஸ்)

en: Slovenia
ta: ஸ்ேலாேவனியா

en: Slovenian
ta: சுலோவெனிய

en: Software Manager
ta: டிரேக்பொதி

en: Solomon Islands
ta: சாலமன் தீவுகள்

en: Somalia
ta: சோமாலியா

en: Some devices in the "%s" hardware class were removed:
ta: "%s"  வகை சாதனம் ஒன்று பிரிக்கப்பட்டுள்ளது:

en: Some devices were added:
ta:  சில சாதனங்கள் சேர்க்கப்பட்டுள்ளது:

en: Some hardware on your computer needs ``proprietary'' drivers to work.
    You can find some information about them at: %s
ta: உங்கள் கணினியில் உள்ள சில வன்ெபாருட்களின் இயக்க நிரலை
    நீங்கள்   %s இங்கிருந்து எடுக்கலாம்

en: Some important packages didn't get installed properly.
    Either your cdrom drive or your cdrom is defective.
    Check the cdrom on an installed computer using "rpm -qpl Mandrake/RPMS/*.rpm"
ta: சில முக்கிய பொதிகள் நிறுவுவதில் பிழை நேர்ந்துள்ளது
    உங்கள் சிடி அல்லது சிடி இயக்கி பழுதடைந்து இருக்கலாம்.
    உங்கள் சிடியைச் சோதிக்க ஏற்கனவே இயங்குகின்ற கணினியில் "rpm -qpl Mandrake/RPMS/*.rpm என கட்டளையிடவும்"

en: Some steps are not completed.
    
    Do you really want to quit now?
ta: சில செயல்கள் இன்னும் முடிக்கப்படவில்ைல
    
    நீங்கள் நிச்சயம் நிறுவுதலை விட்டு வெளியேற விரும்புகிறீர்களா?

en: Something bad is happening on your drive. 
    A test to check the integrity of data has failed. 
    It means writing anything on the disk will end up with random, corrupted data.
ta: வன்வட்டில் ஏேதா பழுது ேநர்ந்துள்ளது
    அதனால் நீங்கள் எழுத விரும்பும் விவரங்களை இழக்க
    ேநரிடும்

en: Sorry, no floppy drive available
ta: மன்னிக்கவும்,  நெகிழ்வட்டு இயக்கி ஏதுமில்ைல

en: Sorry, we support only 2.4 kernels.
ta: 2.4 கருக்கள் மட்டுமே சரியாக பணியாற்றும்

en: Sound and video playing/editing programs
ta: பல்லூடக இயக்கிகள்/உருவாக்க நிரல்கள்

en: Sound card
ta: ஒலியட்ைட

en: Sound configuration
ta: ஒலி வடிவமைப்பு

en: Sound trouble shooting
ta: ஒலியை சரிபார்த்தல்

en: Soundcard
ta: ஒலியட்ைட

en: South Africa
ta: ெதன் ஆப்ரிகா

en: Spain
ta: ஸ்ெபயின்

en: Spanish
ta: ஸ்பானிஷ்

en: Specify options
ta: விருப்பத்ேதர்வு தெரிவிக்கவும்

en: Splash selection
ta: தொடங்குத்திரை தேர்வு

en: Sri Lanka
ta: இலங்ைக

en: Standalone Tools
ta: சில கருவிகள்

en: Standard
ta: இயல்பான

en: Standard test page
ta: சாதரன சோதனை பக்கம்

en: Start
ta: துவக்கு

en: Start Server
ta: சேவையகத்ைத துவக்கு

en: Start at boot
ta: தொடங்கலில்  துவக்கிவிடு

en: Start sector:
ta: ஆரம்ப வில்:

en: Start: sector %s
ta: ஆரம்பவில் %s

en: Started on boot
ta: தொடங்கும்போதே துவக்கிவிடு

en: Starting network...
ta: வலையமைப்பு துவக்கப்படுகிறது

en: Starting the printing system at boot time
ta: அச்சு ேசவையை துவங்கும்ேபாேத துவக்கு

en: State
ta: நிலை

en: Status:
ta: நிலை:

en: Stop
ta: நிறுத்து

en: Stop Server
ta: சேவையகத்ைத நிறுத்து

en: Sudan
ta: சுடான்

en: Summary
ta: உரை

en: Sun - Mouse
ta: சன்-எலி

en: SunOS
ta: சன் இயங்குதளம்

en: Sunday
ta: ஞாயிறு

en: Suriname
ta: சுரினாம்

en: Svalbard and Jan Mayen Islands
ta: சுவால்பார்ட் மற்றும் ேமயன் தீவுகள்

en: Swap
ta: இடமாற்று

en: Swap partition size in MB:
ta: மெகா பைட்டில் இடமாற்று வகிர் அளவு :

en: Swaziland
ta: சுவாஸிலாந்து

en: Sweden
ta: சுவிடன்

en: Swedish
ta: சுவிடிஷ்

en: Swiss (French layout)
ta: சுவிஷ்(பிரெஞ்சு)

en: Swiss (German layout)
ta: சுவிஷ்(ெஜர்மன்)

en: Switching from ext2 to ext3
ta: ext2 யிலிருந்து ext3 கோப்பமைப்பிற்கு மாறுகிறது

en: Switzerland
ta: சுவிட்சர்லாந்து

en: Synchronization tool
ta: ஒத்தியக்க கருவிகள்

en: System
ta: கணினி

en: System configuration
ta: இயக்க வடிவமைப்பு

en: System installation
ta: இயக்க நிறுவல்

en: System mode
ta: இயக்க முறைமை

en: TB
ta: டெராபைட்

en: TV card
ta: TV அட்ைட

en: Table
ta: அட்டவணை

en: Tajik keyboard
ta: தாஜிக் விசைப்பலகை

en: Tajikistan
ta: தஜிகிஸ்தான்

en: Tamil (ISCII-layout)
ta: தமிழ்(இஸ்கி)

en: Tamil (Typewriter-layout)
ta: தமிழ்(தட்டச்சு)

en: Tape
ta: நாடா

en: Terminal-based
ta: முனையம் வழியாக

en: Test
ta: சோதனை

en: Test of the configuration
ta: வடிவமைப்பு சோதித்து பார்க்கப்படுகிறது

en: Test pages
ta: சோதனை பக்கங்கள்

en: Testing your connection...
ta: இணைப்பு சோதித்து பார்க்கப்படுகிறது

en: Thai keyboard
ta: தாய் விசைப்பலகை

en: Thailand
ta: தாய்லாந்து

en: Thank you for choosing Mandrake Linux 9.2
ta: மாண்ட்ேரக் லினக்ஸ் 9.2 தேர்வு செய்ததற்கு நன்றி

en: The DrakX Partitioning wizard found the following solutions:
ta: டிரேக்X மாயாவி உங்களுக்கு இந்த பதில்களை கொடுக்கிறது

en: The FAT resizer is unable to handle your partition, 
    the following error occured: %s
ta: விண்ேடாஸ் வகிற்றின் அளவு  மாற்றியமைக்கப்பதில் , 
    இந்த பிழை நேர்ந்துள்ளது மன்னிக்கவும்  %s

en: The K Desktop Environment, the basic graphical environment with a collection of accompanying tools
ta: Kசாளரமைப்பு-  ஓர் பயன்படுத்துவதற்கு எளிதான வரைவியல்வழி  மேலாளர்

en: The Local Network did not finish with `.0', bailing out.
ta: பிழை நேர்ந்துள்ளது மன்னிக்கவும்

en: The URL must begin with http:// or https://
ta: URL எப்ேபாதும் http:// அல்லது https:// எனத் தொடங்கவேண்டும்

en: The auto install can be fully automated if wanted,
    in that case it will take over the hard drive!!
    (this is meant for installing on another box).
    
    You may prefer to replay the installation.
ta: தானியங்கி நிறுவல்வட்டின் மூலம் நீங்கள் நிறுவலை ,
    முழுதும் தானாக நிறுவ வைக்கலாம்,
    இது இன்னும் பல கணினிகளில் இதே போல் நிறுவ,
    பயன்படலாம்,
    ,
    நீங்கள் மீண்டும் ஒருமுறை உங்கள் நிறுவலை மறு இயக்கம் செய்யலாம்,

en: The backup partition table has not the same size
    Still continue?
ta: காப்பில் உள்ள தட்டின் வகிர் அமைப்பின் அளவு வேறாக உள்ளது
    தொடர்ந்து` செல்லலாமா?

en: The encryption keys do not match
ta: மறைக்குறியீட்டுச் சாவிகள் இரண்டும் ஒன்றாக இல்ைல

en: The following packages are going to be installed
ta: கிழ்கானும் பொதிகள் நிறுவுவதற்கு தேர்வுச் செய்யப்பட்டுள்ளது

en: The following packages are going to be removed
ta: கிழ்கானும் பொதிகள் நீக்கப்படுகிறது

en: The model is correct
ta: அச்சுபொறியின் மாடல் சரி

en: The most common way to connect with adsl is pppoe.
    Some connections use pptp, a few use dhcp.
    If you don't know, choose 'use pppoe'
ta: பொதுவாக adsl மூலம் இணையத்ேதடு தொடர்பு ஏற்படுத்த.
    pppoe பயன்படுத்தப்படும்.வெகு சில dhcp பயன்படுத்தும்
    உங்களுக்கு சரியாக தெரியவில்ைல என்றால் pppoe பயன்படுத்து

en: The package %s is needed. Install it?
ta: %s என்ற பொதி நிறுவப்படவேண்டும். ஓப்புதல் தரவும்?

en: The package %s needs to be installed. Do you want to install it?
ta: %s என்ற பொதி நிறுவப்படவேண்டும். இதை நிறுவ வேண்டுமா?

en: The passwords do not match
ta: கடவுச்ெசாற்கள் இரண்டும் பொருந்தவில்ைல

en: The per-user sharing uses the group "fileshare". 
    You can use userdrake to add a user to this group.
ta: நீங்கள் பின்னர் "fileshare". 
    என்ற குழுவிற்கு பயனரை டிரேக்பயனர் மூலம் எளிதாகச் சேர்க்கலாம்

en: The printer "%s" is set as the default printer now.
ta:  "%s"  கொடாநிலை அச்சுப்ெபாறி

en: The printer "%s" was successfully added to Star Office/OpenOffice.org/GIMP.
ta: "%s" அச்சுப்ெபாறி பயன்பாடுகள் பயன்படுத்த வெற்றிகரமாக சேர்க்கப்பட்டது

en: The printer "%s" was successfully removed from Star Office/OpenOffice.org/GIMP.
ta: "%s" அச்சுப்ெபாறி பயன்பாடுகளிலிருந்து நீக்கப்பட்டது

en: The setup has already been done, and it's currently enabled.
ta: இணையத் தொடர்பு பரிமாறி வடிவமைக்கப்பட்டுவிட்டது

en: The setup has already been done, but it's currently disabled.
ta: இணையத் தொடர்பு பரிமாறி வடிவமைக்கப்பட்டுவிட்டது.ஆனால், தற்ேபாது முடக்கப்பட்டுள்ளது

en: The setup of Internet Connection Sharing has already been done.
    It's currently enabled.
    
    What would you like to do?
ta: இணையத் தொடர்பு பரிமாறி வடிவமைக்கப்பட்டுவிட்டது. தற்ேபாது 
    இயக்கத்திலும் உள்ளது.
    
    என்ன செய்ய வேண்டும்?

en: The success of MandrakeSoft is based upon the principle of Free Software. Your new operating system is the result of collaborative work of the worldwide Linux Community.
ta: மாண்ட்ேரக் பலருடைய உழைப்பால் உங்களுக்கு கிடைக்கிறது. இதை நீங்கள் பயன்படுத்துவதால் நீங்களும் ஒரு திறந்த மூலநிரல் உலகின் உறுப்பினர் ஆகிறீர்கள்

en: The system doesn't seem to be connected to the Internet.
    Try to reconfigure your connection.
ta: கணினி இைணயத்துடன் இைணக்கப்படவில்ைல.
    உங்கள் இணைப்ைப வடிவமைக்கவும்.

en: The system is now connected to the Internet.
ta: உங்கள் கணினி தற்ேபாது இணையத்தில் இணைந்துள்ளது

en: The two critical parameters are the vertical refresh rate, which is the rate
    at which the whole screen is refreshed, and most importantly the horizontal
    sync rate, which is the rate at which scanlines are displayed.
    
    It is VERY IMPORTANT that you do not specify a monitor type with a sync range
    that is beyond the capabilities of your monitor: you may damage your monitor.
     If in doubt, choose a conservative setting.
ta: இங்கு நீங்கள் செய்யும் மாற்றங்கள் உங்கள் திரையகத்ைத முற்றிலும் செயலிழக்கச் செய்து விடலாம். 
    உங்களுக்கு வன்ெபாருள் பற்றி தெரிந்து இருந்தால் மட்டுமே இங்குள்ளதை 
    மாற்றுங்கள். 
    
    திரையகத்தின் ஒத்தியக்க அளவுகளை சிந்தித்து தேர்வுச் செய்யுங்கள்
    
    எப்ேபாதும் சிறிய வீச்சுகளையே தேர்வுச் செய்யுங்கள் 
    தவறான ஒத்தியக்க அளவுகளை தேர்வுச் செய்தால்  திரையகம் முற்றிலும் செயலிழந்து போகலாம்

en: The user name is too long
ta: பயனர் பெயர் மிக நீளமாக உள்ளது

en: The user name must contain only lower cased letters, numbers, `-' and `_'
ta: பயனர் பெயரில் சிறிய எழுத்துக்கள், எண்கள் `-' `_' மட்டுமே இருக்கலாம்

en: Theme installation failed!
ta: உருகருக்கள் நிறுவுதல் வெற்றியடையவில்ைல

en: Themes
ta: உருகரு

en: There are already some restrictions, and more automatic checks are run every night.
ta: அதிக பாதுகாப்பானது. தினமும் பல சோதனைகள் நடைபெறும்

en: There is already a partition with mount point %s
ta:  %s என்ற ஏற்றப் புள்ளியுடன் ஏற்கனவே வகிர் ஒன்று உள்ளது

en: There is no FAT partition to resize (or not enough space left)
ta: அளவை மாற்றுவதற்கு FAT வகிர் ஏதுமில்ைல(காலியிடம் ஏதுமில்ைல

en: There is no FAT partition to use as loopback (or not enough space left)
ta: கண்ணி ேகாப்ைப பயன்படுத்த FAT வகிர் ஏதுமில்ைல(அல்லது காலியிடம் இல்ைல)

en: There is no existing partition to use
ta: பயன்படுத்த வகிர்கள் ஏதுமில்ைல

en: There is no medium or it is write-protected for device %s.
    Please insert one.
ta: %s சாதனத்தில் ஊடகம் இல்ைல அல்லது எழுத முடியாத நிலையில் இருக்கலாம். தயவுசெய்து ஊடகத்ைத உள்ளீடு செய்

en: There is only one configured network adapter on your system:
    
    %s
    
    I am about to setup your Local Area Network with that adapter.
ta: ஓரே ஒரு வலையமைப்பு அட்ைட மட்டுமே உள்ளது
    
    %s
    
    இதை வைத்து உங்கள் வலையமைப்பாக்கத்ைத அமைக்கட்டுமா

en: There was an error installing packages:
ta: பொதிகளை நிறுவுவதில் பிழை நேர்ந்துள்ளது

en: There was an error ordering packages:
ta: பொதிகளை அடுக்குவதில் பிழை நேர்ந்துள்ளது

en: There's no free driver for your sound card (%s), but there's a proprietary driver at "%s".
ta: உங்கள் ஒலியட்ைடக்கு (%s), விடுவிக்கப்பட்ட  இயக்கநிரல் ஏதுமில்ைலமாற்று இயக்கநிரல்  "%s" உள்ளது

en: There's no known OSS/ALSA alternative driver for your sound card (%s) which currently uses "%s"
ta: உங்கள் (%s) ஒலியட்ைடக்கு OSS/ALSA இயக்க நிரல் ஏதுமில்ைல. அதனால் "%s" பயன்படுகிறது

en: There's no known driver for your sound card (%s)
ta: உங்கள் ஒலியட்ைடக்கு (%s) இயக்கநிரல் ஏதுமில்ைல

en: This directory should remain within the root filesystem
ta: இந்த அடைவு மூல கோப்பமைப்பில் இருக்க வேண்டும்

en: This encryption key is too simple (must be at least %d characters long)
ta: இந்த மறைக்குறியீட்டுச் சாவி மிக எளிதாக உள்ளது  %d அளவு இருக்கவேண்டும்

en: This floppy is not FAT formatted
ta: FAT கோப்பமைப்பில் வடிவூட்டப்பட்டவில்ைல

en: This interface has not been configured yet.
    Launch the configuration wizard in the main window
ta: இந்த வலையமைப்பு அட்ைட இன்னும் வடிவமைக்கப்படவில்ைல
    இதற்க்கான மாயாவியைத் துவக்கு

en: This is a mandatory package, it can't be unselected
ta: இது கட்டாய பொதி. இதனை நீக்க முடியாது

en: This is similar to the previous level, but the system is entirely closed and security features are at their maximum.
ta: இது சென்ற நிலை போன்றதே. இது முற்றிலும் மூடப்பட்ட ஓர் கணினியாகும்

en: This is the standard security recommended for a computer that will be used to connect to the Internet as a client.
ta: சரியான பாதுகாப்பானது. கடவுச்ெசால் உடையது
    இணையத்திற்கு இப்படியே தொடர்பு கொள்ளலாம்

en: This label is already used
ta: இந்த தலைப்பு ஏற்கனவே பயன்பாட்டில் உள்ளது

en: This level is to be used with care. It makes your system more easy to use,
    but very sensitive. It must not be used for a machine connected to others
    or to the Internet. There is no password access.
ta: இந்த அமைப்புகளை பயன்படுத்துதல் கூடாது,
    முற்றிலும் பாதுகாப்பற்றது. கடவுச்ெசால் கூட கிடையாது
    இணையத்திற்கு இப்படியே தொடர்பு கொள்ளக்கூடாது

en: This package must be upgraded.
    Are you sure you want to deselect it?
ta: இந்த பொதி நிறுவப்படவேண்டும்.ஓப்புதல் தரவும்?.
    இதை நீக்க வேண்டுமா?

en: This partition can't be used for loopback
ta: இந்த வகிர் கண்ணியாக பயன்ழடுத்த முடியாது

en: This partition is not resizeable
ta: இந்த வகிர் மாற்றியமைக்கப்பட முடியாதது

en: This password is too short (it must be at least %d characters long)
ta: உங்கள் கடவுச்ெசால் மிக சிறியதாக உள்ளது (குறைந்த பட்சம் இது %d எழுத்துக்கள் இருக்க வேண்டும்)

en: This password is too simple
ta: இந்த கடவுச்ெசால் மிக எளிதாக உள்ளது

en: This user name has already been added
ta: இந்தப் பயனர் பெயர் ஏற்கனவே சேர்க்கப்பட்டுவிட்டது

en: This will take a few minutes.
ta: தயவுசெய்து காத்திருக்கவும்.

en: Thursday
ta: வியாழன்

en: Time remaining
ta: தேவைப்படும் நேரம்

en: Timezone
ta: கால மண்டலம்

en: Title
ta: தலைப்பு

en: To activate the mouse,
ta: உங்கள் எலியை செயல்பட வைக்க

en: To have more partitions, please delete one to be able to create an extended partition
ta: மேலும் வகிர் எதனையும் சேர்க்க வேண்டுமானால், தொடக்க வகிர் ஒன்றை நீக்கி விட்டு புதிய நீட்டிப்பு வகிர் ஒன்றை உருவாக்கவும்

en: To share your own knowledge and help build Linux software, join our discussion forums on our "Community" webpages.
ta: உங்கள் திறன்களை மற்றவருக்கு பயன்படும் வகையில் பயன்படுத்த, "Community" இணையதளத்துக்கு வாருங்கள்

en: To use this saved packages selection, boot installation with ``linux defcfg=floppy''
ta: நீங்கள் தற்ேபாது நிறுவிய பொதித் தேர்வுகளுடன் வேறு கணினிகளில் நிறுவ, நிறுவல் தொடங்கும் போது ``linux defcfg=floppy'' என உள்ளீடு செய்யவும்

en: Toggle between flat and group sorted
ta: தட்ைட மற்றும் கிளை வரிசைக்குமிடையே மாற்றியமை

en: Toggle to expert mode
ta: அறிஞர் முறைமைக்கு மாறு

en: Toggle to normal mode
ta: சாதாரனர் முறைமைக்கு மாறு

en: Togo
ta: ெதாேகா

en: Tokelau
ta: ெடாெகலாவ்

en: Tonga
ta: ேடாங்கா

en: Tools to ease the configuration of your computer
ta: உங்கள் கணினியை எளிதாக வடிவமைக்க உதவுங்கருவிகள்

en: Total size: %d / %d MB
ta: மெகா பைட்டில் மொத்த அளவு  %d / %d

en: Transfer
ta: மாற்று

en: Transfer printer configuration
ta: அச்சுபொறியின் வடிவமைப்பு மாற்றப்படுகிறது

en: Transferring %s...
ta: %s... மாற்றப்படுகிறது

en: Transform your computer into a powerful Linux server: Web server, mail, firewall, router, file and print server (etc.) are just a few clicks away!
ta: உங்கள் கணினியை ஒர் அற்புதமாக சேவையகமாக மாற்ற எளிய மாயாவிகளுடன் உங்களுக்கு வருகிறது

en: Trinidad and Tobago
ta: டிரினிடட் மற்றும் ெடாபாேகா

en: Trouble shooting
ta: சரிபார்க்க படுகிறது

en: Truly minimal install (especially no urpmi)
ta: மிகச்சிறிய நிறுவல்(urpmi கூட கிடையாது)

en: Trying to rescue partition table
ta: தட்டின் வகிர் அமைப்புகளை மீட்க முயல்கிறேன்

en: Tuesday
ta: செவ்வாய்

en: Tunisia
ta: துனிஷியா

en: Turkey
ta: துருக்கி

en: Turkish (modern "Q" model)
ta: புது துருக்கிய

en: Turkish (traditional "F" model)
ta: துருக்கிய

en: Turkmenistan
ta: துருக்ெமனிஸ்தான்

en: Turks and Caicos Islands
ta: துருக்கிய மற்றும் ேகய்கஸ் தீவுகள்

en: Turn your computer into a reliable server
ta: உங்கள் கணினியை ஒர் அற்புதமாக சேவையகமாக மாற்றுங்கள்

en: Tuvalu
ta: துவாலு

en: Tvcard
ta: TV அட்ைட

en: Type
ta: வகை:

en: Type of install
ta: நிறுவல் முறை

en: Type:
ta: வகை:

en: Type:
ta: வகை:

en: UK keyboard
ta: ஆங்கில விசைப்பலகை

en: URL should begin with 'ftp:' or 'http:'
ta: URL எப்ேபாதும் 'http:' அல்லது 'ftp: யுடன் துவங்க வேண்டும்

en: US keyboard
ta: அமெரிக்க விசைப்பலகை

en: US keyboard (international)
ta: அமெரிக்க விசைப்பலகை(சர்வதேச)

en: USB controllers
ta: USB கட்டுபாடுகள்

en: Uganda
ta: உகாண்டா

en: Ukraine
ta: உக்ைரன்

en: Ukrainian
ta: உக்ேரனிய

en: Undo
ta: செயல்நீக்கு

en: United Arab Emirates
ta: ஐக்கிய அரபு குடியரசுகள்

en: United Kingdom
ta: பிரிட்டன்

en: United States
ta: அமெரிக்கா

en: Unknown Model
ta: தெரியாத சாதனம்

en: Unknown driver
ta: தெரியாத இயக்க நிரல்

en: Unknown model
ta: தெரியாத மாடல்

en: Unknown/Others
ta: ெதரியாத/மற்றவை

en: Unknown|Generic
ta: பொதுவின திரையகம்

en: Unmount
ta: இறக்கு

en: Unsafe
ta: பாதுகாப்பில்லாதது

en: Updating package selection
ta: பொதிகள் தேர்ைவ நிகழ்நிலைப் படுத்து

en: Upgrade
ta: ேமம்படுத்துதல்

en: Upgrade %s
ta:  %s ேமம்படுத்து

en: Uruguay
ta: உருகுேவ

en: Use Xinerama extension
ta: சினிராமா நீட்டிப்புகளை பயன்படுத்தவும்

en: Use ``%s'' instead
ta: பதிலாக  ``%s'' ஐ பயன்படுத்து

en: Use ``Unmount'' first
ta: முதலில்  இறக்கு கட்டளையை  பயன்படுத்து

en: Use auto detection
ta: தானாக கண்டுபிடிக்கவும்

en: Use existing partitions
ta: இருக்கும் வகிர்களை பயன்படுத்துங்கள்

en: Use fdisk
ta: fdisk-ஐ பயன்படுத்து

en: Use for loopback
ta: கண்ணியாக பயன்படு

en: Use free space
ta: காலியாக உள்ள இடத்ைத பயன்படுத்து

en: Use libsafe for servers
ta: libsafe என்ற நூலகநிரலை  பரிமாறிகளில் பயன்படுத்துங்கள்

en: Use the %c and %c keys for selecting which entry is highlighted.
ta: Use the %c and %c keys for selecting which entry is highlighted

en: Use the Windows partition for loopback
ta: வின்ேடாஸ் வகிற்ைற பயன்படுத்தவும்

en: Use the free space on the Windows partition
ta: விண்ேடாஸ் வகிற்றில் உள்ள காலியிடத்ைத பயன்படுத்து

en: User
ta: பயனர்

en: User name
ta: பயனர் பெயர்

en: Userdrake
ta: டிரேக்பயனர்

en: Username
ta: பயனர்ெபயர்

en: Users
ta: பயனர்கள்

en: Uzbekistan
ta: உஸ்ெபகிஸ்தான்

en: Vanuatu
ta: வனுவாடு

en: Various
ta: வேறு

en: Vendor
ta: விற்பவர்

en: Venezuela
ta: ெவனிசுலா

en: Vertical refresh rate
ta: செங்குத்தான புதுக்கல் வீதம்

en: Video mode
ta: ஒளித்ேதாற்ற முறைமை

en: Videocard
ta: ஒளித்ேதற்ற அட்ைட

en: Vietnamese "numeric row" QWERTY
ta: வியட்நாமிய

en: Virgin Islands (British)
ta: விர்ஜின் தீவுகள்(பிரிட்டிஷ்)

en: Virgin Islands (U.S.)
ta: விர்ஜின் தீவுகள்(அெமரிக்க)

en: WARNING
ta: எச்சரிக்ைக

en: Wait please
ta: தயவுசெய்து காத்திருக்கவும்...

en: Want to know more and to contribute to the Open Source community? Get involved in the Free Software world!
ta: திறந்த மூலநிரல் உலகை பற்றி அறிய விருப்பமா? சுதந்தர மென்ெபாருள் உலகில் பங்கெடுக்க வாருங்கள்!

en: Warning
ta: எச்சரிக்ைக

en: Warning! An existing firewalling configuration has been detected. You may need some manual fixes after installation.
ta: நெருப்புச்சுவர் வடிவமைப்பால் பிழை நேர்ந்துள்ளது

en: Warning, another Internet connection has been detected, maybe using your network
ta: எச்சரிக்ைக, மற்றுமொறு இணையத்ெதாடர்பு கண்டுபிடிக்கப்பட்டுள்ளது. இது அநேகமாக உங்கள் வலையமைப்பாக்கத்ைத பயன்படுத்தலாம்

en: Warning, the network adapter (%s) is already configured.
    
    Do you want an automatic re-configuration?
    
    You can do it manually but you need to know what you're doing.
ta: வலையமைப்பு அட்ைட(%s) ஏற்கனவே வடிவமைக்கப்பட்டுவிட்டது
    
    நீங்கள் மறுவடிவமைக்க விரும்புகிறீர்களா
    
    வாழ்த்துக்கள்

en: Warning: testing this graphic card may freeze your computer
ta: எச்சரிக்ைக; காட்சியமைப்பு அட்ைடயை சோதிப்பது உங்கள் கணினியை முடமாக்கலாம்

en: Web Server
ta: இணையத்தள சேவையகம்

en: Web/FTP
ta: இணையதள/கோப்புப் பாிமாற்றம்

en: Webcam
ta: வலைபடக் கருவி

en: Wednesday
ta: புதன்

en: Welcome To Crackers
ta: பகைவர்களே வருக

en: Welcome to %s
ta: %s க்கு நல்வரவு

en: Welcome to The Network Configuration Wizard.
    
    We are about to configure your internet/network connection.
    If you don't want to use the auto detection, deselect the checkbox.
ta: டிரேக்வலையமைப்பு மாயாவிக்கு வருக.
    
    இப்ேபாது உங்கள் இணைய/வலையமைப்பு வடிவமைக்கப்படுகிறது
    தானாக கண்டுபிடிக்க வேண்டாமென்றால், இந்த தேர்ைவ நீக்கவும்.

en: Welcome to the Internet Connection Sharing utility!
    
    %s
    
    Click on Configure to launch the setup wizard.
ta: இணையத் தொடர்பு பரிமாறி வடிவமைப்புக்கு வாருங்கள்!
    
    %s
    
    வடிவமை என்ற பொத்தானை அழுத்தினால் இதற்கான மாயாவியைத் துவக்கு

en: Welcome to the Open Source world.
ta: திறந்த மூலநிரல் உலகுக்கு வருக

en: Western Sahara
ta: ேமற்கு சகாரா

en: What kind is your ISDN connection?
ta: உங்கள் ISDN ெதாடர்பு எந்த வகையின் கீழ் வருகிறது?

en: What kind of card do you have?
ta: எவ்வித அட்ைடயை வைத்துதிருக்கிறீர்கள்?

en: What norm is your TV using?
ta: உங்கள் டிவி எந்த செந்தர வரையேட்டின் கீழ் வருகிறது?

en: What type of partitioning?
ta: எந்த வகை வகிர்?

en: Wheel
ta: சக்கரம்

en: Where do you want to install the bootloader?
ta: உங்கள் துவங்குநிரலை எங்கு நிறுவ விரும்புகிறீர்கள்?

en: Where do you want to mount %s?
ta: உங்கள் %s வட்ைட எங்கு ஏற்ற விரும்புகிறீர்கள்?

en: Where do you want to mount device %s?
ta: உங்கள் %s வட்ைட எங்கு ஏற்ற விரும்புகிறீர்கள்?

en: Where do you want to mount the loopback file %s?
ta: உங்கள் கண்ணி கோப்பு %s எங்கு ஏற்ற  விரும்புகிறீர்கள்?

en: Which %s driver should I try?
ta: இந்த %s க்கு எந்த இயக்க நிரலை பயன்படுத்த வேண்டும்?

en: Which configuration of XFree do you want to have?
ta: எவ்வித X வடிவமைப்ேபா வைத்துக்ெகாள்ள விரும்புகிறீர்கள்?

en: Which disk do you want to move it to?
ta: நீங்கள் எந்த வட்டிற்கு மாற்ற போகிறீர்கள்?

en: Which filesystem do you want?
ta: நீங்கள் எந்த கோப்பமைப்ேபா பயன்படுத்த போகிறீர்கள்?

en: Which is your timezone?
ta: நீங்கள் எந்த கால மண்டலத்ைதச் சேர்ந்தவர்?

en: Which of the following is your ISDN card?
ta: கீேழ உள்ளவற்றுள் நீங்கள் எந்த ISDN அட்ைடயை பயன்படுத்துகிறீர்கள்?

en: Which partition do you want to resize?
ta: நீங்கள் எந்த வகிற்றின் அளவை மாற்றியமைக்க போகிறீர்கள்?

en: Which partition do you want to use for Linux4Win?
ta: எந்த வகிற்றில் நீங்கள் வின்ேடாஸ்லினக்ைஸ பயன்படுத்த விரும்புகிறீர்கள்?

en: Which printer model do you have?
ta: உங்கள் அச்சுபொறியின் மாடல் எது?

en: Which printing system (spooler) do you want to use?
ta: நீங்கள் எந்த அஇயக்க அமைப்புக்கான நுழைவை சேர்க்க போகிறீர்கள்?

en: Which protocol do you want to use?
ta: நீங்கள் எந்த   வரைமுறையை பயன்படுத்த போகிறீர்கள்?

en: Which sector do you want to move it to?
ta: நீங்கள் எந்த வில்லிற்கு மாற்ற போகிறீர்கள்?

en: Which services would you like to allow the Internet to connect to?
ta: நிங்கள் எந்த சேவைகளை இணையத்திலிருந்து அனுமதிக்க விரும்புகிறீர்கள்?

en: Which size do you want to keep for Windows on
ta: விண்ேடாஸ் அளவு எவ்வளவு பெரிதாக இருக்க வேண்டும்

en: Which type of entry do you want to add?
ta: நீங்கள் எந்த வகையான நுழைவை சேர்க்க போகிறீர்கள்?

en: Which username
ta: எந்த பயனர்ெபயர்

en: Windows
ta: விண்ேடாஸ்

en: Windows Domain
ta: விண்ேடாஸ் களம்

en: Windows Migration tool
ta: டிரேக்வின்மாற்றி

en: With X
ta: X உடன் வரைவியல்வழியிடல பயன்படுத்த இது தேவை

en: With basic documentation (recommended!)
ta: உதவி நூல்களுடன் (குறைந்தபட்சம் இது தேவை!)

en: With this security level, the use of this system as a server becomes possible.
    The security is now high enough to use the system as a server which can accept
    connections from many clients. Note: if your machine is only a client on the Internet, you should choose a lower level.
ta: உங்கள் கணினி தற்ேபாது ஓர் பரிமாறியாக பயன்படக்கூடிய அளவு பாதுகாப்பானது
    இது வெளியில் இருந்து வேண்டிகளின் தேவையை ஈடுச் செய்ய முடியும் 
    உங்கள் கணினி ஒரு சாதரன பயன்பாட்டிற்கு என்றால், இன்னும் சற்று குறைந்த பாதுகாப்பளவை பயன்படுத்தலாம்

en: Wizard
ta: மாயாவி...

en: Workgroup
ta: பணிக்குழு

en: Workstation
ta: வேலைக்களம்

en: Would you like to allow users to share some of their directories?
    Allowing this will permit users to simply click on "Share" in konqueror and nautilus.
    
    "Custom" permit a per-user granularity.
ta: நீங்கள் உங்கள் பயனர்களை தத்தம் அடைவுகளை எளிதாக பகிர்ந்து கொள்ள
    விரும்புகிறீர்களா? இதன் மூலம் பயனர்கள் கான்கொரர், நாடிலஸ் ஆகியவற்றில் "பகிர்" என்பதைத் தேர்வுச் செய்ய முடியும் .
    
    "தனிப்பயனாக்கம்" மூலம் ஒவ்வொரு பயனருக்கும் தனித்தனியாக அனுமதி அளித்தல்.

en: X server
ta: X-பரிமாறி

en: XFree %s
ta: X- %s

en: XFree %s with 3D hardware acceleration
ta: வன்ெபாருள் முடுக்கத்துடன் கூடிய 3D X- %s

en: XFree %s with EXPERIMENTAL 3D hardware acceleration
ta: உங்களுக்கு 3D வன்ெபாருள் முடுக்கத்துடன்  X %s ஆராய்ச்சி முறையில்  கிடைக்கும்

en: XFree configuration
ta: X வடிவமைப்பு

en: XFree86 driver: %s
ta: X பரிமாறியின் இயக்கு நிரல் %s

en: XFree86 server: %s
ta: X பரிமாறி: %s

en: Xpmac (installation display driver)
ta: Xpmac(காட்சியமைப்பு அட்ைடயின் இயக்க நிரல்)

en: Yaboot mode
ta: யாதொடக்க முறைமை

en: Yemen
ta: ேயமன்

en: Yes
ta: ஆம்

en: Yes, I want autologin with this (user, desktop)
ta: ஆம், எனக்கு தன்னியக்க நுழைவு(பயனர்,மேசையமைப்பு) வேண்டும்

en: You appear to have an OldWorld or Unknown
     machine, the yaboot bootloader will not work for you.
    The install will continue, but you'll
     need to use BootX or some other means to boot your machine
ta: தயவுசெய்து நிறுவுவதற்கு ஆங்கிலத்ைத பயன்படுத்துங்கள்

en: You are about to configure an Auto Install floppy. This feature is somewhat dangerous and must be used circumspectly.
    
    With that feature, you will be able to replay the installation you've performed on this computer, being interactively prompted for some steps, in order to change their values.
    
    For maximum safety, the partitioning and formatting will never be performed automatically, whatever you chose during the install of this computer.
    
    Do you want to continue?
ta: தாநிறுவலுக்கான வடிவமைப்பு. இது வித்தகருக்கு மட்டுமே தேவைப்படும். நீங்கள் தொடர விரும்புகிறீர்களா?

en: You are about to install the printing system %s on a system running in the %s security level.
    
    This printing system runs a daemon (background process) which waits for print jobs and handles them. This daemon is also accessable by remote machines through the network and so it is a possible point for attacks. Therefore only a few selected daemons are started by default in this security level.
    
    Do you really want to configure printing on this machine?
ta: %s என்ற அச்சுப்ெபாறி  %s பாதுகாப்பு நிலையில் இயங்குகிற கணினியில்நிறுவப்படுகிறது.
    
    இது பாதுகாப்பு பிரச்சினைகளை உருவாக்கும்
    நீங்கள் நிச்சயம் அச்சுப்ெபாறியை இயக்க விரும்புகிறீர்களா

en: You are currently using %s as your boot manager.
    Click on Configure to launch the setup wizard.
ta: நீங்கள் தற்ேபாது %s தொடங்குதல் மேலாளராக பயன்படுத்துகிறீர்கள்
    அமைப்பு மாயாவியை துவக்க வடிவமை என்ற பொத்தானை கிளிக் செய்

en: You can configure each parameter of the module here.
ta: கூற்ைற நீங்கள் இங்கே வடிவமைக்கலாம்

en: You can enter miscellaneous ports. 
    Valid examples are: 139/tcp 139/udp.
    Have a look at /etc/services for information.
ta: ஏைனய துைறகளைக் கூட நீங்கள் ேதர்வு ெசய்யலாம்சரியான உதாரனங்கள்: 139/tcp 139/udp.
    விவரங்களுக்கு /etc/services ேகாப்ைப பார்க்கவும்

en: You can export using NFS or Samba. Please select which you'd like to use.
ta: நீங்கள் சம்பா, NFS மூலம் ஏற்றுமதி செய்யலாம். உங்களுக்கு தேவையானதைத் தேர்வுச் செய்யவும்

en: You can now partition %s.
    When you are done, don't forget to save using `w'
ta: இப்ேபாது நீங்கள் இந்த %s வட்ைட வகிர்தல் வேண்டும்.
    முடிந்தவுடன் , `w' என்ழதன் மூலம் சேமிப்பதை மறந்து விடாதே

en: You can't create a new partition
    (since you reached the maximal number of primary partitions).
    First remove a primary partition and create an extended partition.
ta: வகிர் ஒன்றை உருவாக்க முடியாது
    அதிகபட்ச தொடக்க வகிர் ஏற்கனவே உள்ளது.
    ஒரு தொடக்க வகிர் ஒன்றை நீக்கி விட்டு நீட்டிப்பு வகிர் ஒன்றை உருவாக்குங்கள்

en: You can't install the bootloader on a %s partition
ta: %s இந்த வகிர் உங்கள் துவங்குநிரலை ஏற்றுக் கொள்ளாது

en: You can't select this package as there is not enough space left to install it
ta: இடமில்ைல என்பதால்  நீங்கள் இந்த பொதியைத் தே`ர்வுச் செய்ய முடியாது

en: You can't select/unselect this package
ta: நீங்கள் இந்த பொதியை தேர்வு/நீக்க முடியாது

en: You can't unselect this package. It is already installed
ta: இந்த பொதியை.நீக்க முடியாது. இது ஏற்கனவே நிறுவப்பட்டள்ளது

en: You can't unselect this package. It must be upgraded
ta: இந்த பொதியை.நீக்க முடியாது. இது நிகழ்நிலைப்படுத்த வேண்டிய பொதி

en: You can't use JFS for partitions smaller than 16MB
ta: JFS வகையை  16மெகா பைட்டுக்கு குறைவான வகிற்றில் பயன்படுத்த முடியாது

en: You can't use ReiserFS for partitions smaller than 32MB
ta: ReiserFS  வகையை  32மெகா பைட்டுக்கு குறைவான வகிற்றில் பயன்படுத்த முடியாது

en: You can't use a LVM Logical Volume for mount point %s
ta: %s என்ற ஏற்றப் புள்ளியில் LVM வகிர் ஆகையால் ஏற்ற முடியாது

en: You can't use an encrypted file system for mount point %s
ta: மறைக்குறியீடு செய்யப்பட்ட கோப்பமைப்புக்கு %s ஏற்றப்புள்ளியை பயன்படுத்த முடியாது

en: You decided to install the bootloader on a partition.
    This implies you already have a bootloader on the hard drive you boot (eg: System Commander).
    
    On which drive are you booting?
ta: நீங்கள் துவங்குநிரலை ஓர் வகிரில் நிறுவுகிறீர்கள்
    உங்கள் வன்வட்டின் துவக்கத்தில் ஓர் துவங்குநிரல் இருப்பது இதற்கு பொதுவான காரனம்.
    
    நீங்கள் எந்த வன்வட்டில் இருந்து துவங்க விரும்புகிறீர்கள்?

en: You don't have a swap partition.
    
    Continue anyway?
ta: உங்களிடம்  இடமாற்று வகிர் இல்ைல.
    
    அப்படியே தொடரலாமா?

en: You don't have an Internet connection.
    Create one first by clicking on 'Configure'
ta: உங்களிடம் தற்ேபாது இணையத்ெதாடர்பு இல்ைல..
    தொடர்பை உருவாக்க வடிவமை என்ற பொத்தானை கிளிக் செய்

en: You don't have any configured interface.
    Configure them first by clicking on 'Configure'
ta: வலையமைப்பு அட்ைடகள் எதுவும் வடிவமைக்கப்படவில்ைல.
    வடிவமைக்க வடிவமை என்ற பொத்தானை கிளிக் செய்யவும்

en: You have configured multiple ways to connect to the Internet.
    Choose the one you want to use.
ta: நீங்கள் இணையத்ெதாடு பல முறைகளில் தொடர்புக் கொள்ள முடியும்
    நீங்கள் பயன்படுத்த விரும்பும் முறையைத் தேர்ந்ெதடு

en: You have more than one hard drive, which one do you install linux on?
ta: உங்களிடம் ஒன்றுக்கு மேற்ப்பட்ட வன் வட்டு உள்ளது, எதில் லினக்ைஸ நிறுவ வேண்டும்?

en: You have one big MicroSoft Windows partition.
    I suggest you first resize that partition
    (click on it, then click on "Resize")
ta: உங்கள் விண்ேடாஸ் வகிர்
    மிகப்ெபரியதாக உள்ளது .
    அதை நீங்கள் மாற்றியமைக்க நான் அறிவுருத்துவேன்
    ("மாற்றியமை" என்பதன் மீது கிளிக் செய்)

en: You have selected the following server(s): %s
    
    
    These servers are activated by default. They don't have any known security
    issues, but some new ones could be found. In that case, you must make sure
    to upgrade as soon as possible.
    
    
    Do you really want to install these servers?
ta: நீங்கள் கீழ்கானும் ேசவையகங்களை ேதர்வு செய்து உள்ளீர்கள்: %s
    
    
    இந்த  ேசவையகங்கள் கொடாநிலையாக துவக்கப்படும். இவற்றில் இவை: 
    வெளியிடப் பட்டபோது பாதுகாப்பு பிரச்சினை ஏதுமில்ைல. ஆனால் பின்னாளில்:
    கண்டுபிடிக்கப்படலாம்.
    அப்ேபாது அவற்றுக்கான மாற்றுப் பொதிகளை நிறுவவும்
    
    
    நிங்கள் நிச்சயம் இவற்ைற நிறுவ விரும்புகிறீர்களா?

en: You haven't selected any group of packages.
    Please choose the minimal installation you want:
ta: நீங்கள் பொதி குழுக்கள் எதனையும் தேர்வு செய்யவில்ைல.
    தயவுசெய்து உங்களுக்கு தேவையானதை தேர்வு செய்யவும்

en: You may need to change your Open Firmware boot-device to
     enable the bootloader.  If you don't see the bootloader prompt at
     reboot, hold down Command-Option-O-F at reboot and enter:
     setenv boot-device %s,\\:tbxi
     Then type: shut-down
    At your next boot you should see the bootloader prompt.
ta: தயவுசெய்து நிறுவுவதற்கு ஆங்கிலத்ைத பயன்படுத்துங்கள் You may need to change your Open Firmware boot-device to
     enable the bootloader.  If you don't see the bootloader prompt at
     reboot, hold down Command-Option-O-F at reboot and enter:
     setenv boot-device %s,\\:tbxi
     Then type: shut-down
    At your next boot you should see the bootloader prompt.

en: You may now provide options to module %s.
    Note that any address should be entered with the prefix 0x like '0x123'
ta: %s.கூறுக்கான விருப்பத்ேதர்வுகளை தாருங்கள்
    0x like '0x123' போன்ற துவக்கத்துடன் அது இருக்கவேண்டும்

en: You may now provide options to module %s.
    Options are in format ``name=value name2=value2 ...''.
    For instance, ``io=0x300 irq=7''
ta: %s.கூறுக்கான விருப்பத்ேதர்வுகளை தாருங்கள்
    பெயர்=மதிப்பு என்ற அமைப்பில் இருக்கவேண்டும்...''.
    உதாரனத்திற்கு , ``io=0x300 irq=7''

en: You must also format %s
ta: நீங்கள் %s இதனையும் வடிவுட்ட வேண்டும்

en: You must have a FAT partition mounted in /boot/efi
ta: FAT வடிவூட்டப்பட்ட வகிர் /boot/efi என்ற இடத்தில் ஏற்றப்பட வேண்டும்

en: You must have a root partition.
    For this, create a partition (or click on an existing one).
    Then choose action ``Mount point'' and set it to `/'
ta: உங்களிடம் நிச்சயம் ஒரு மூல வகிர் இருக்க வேண்டும்

en: You must specify a kernel image
ta: நீங்கள் நிச்சயம் ஒரு கரு உருவை குறிப்பிட வேண்டும்

en: You must specify a root partition
ta: நீங்கள் நிச்சயம் ஒரு மூல வகிரை குறிப்பிட வேண்டும்

en: You need a true filesystem (ext2/ext3, reiserfs, xfs, or jfs) for this mount point
ta: நீங்கள் இதனை ஏற்ற  (ext2/ext3, reiserfs, xfs, or jfs) போன்ற கோப்பமைப்பு தேவை

en: You need to reboot for the partition table modifications to take place
ta: நீங்கள் செய்த மாற்றங்கள் செயல்பட உங்கள் கணினியை மறுதொடக்கம் செய்யவும்

en: You now have the opportunity to download updated packages. These packages
    have been updated after the distribution was released. They may
    contain security or bug fixes.
    
    To download these packages, you will need to have a working Internet 
    connection.
    
    Do you want to install the updates ?
ta: இந்த பொதிகள் உங்கள் இயக்க நிரல் வெளியிட்ட பின் வெளிவந்தவை
    இவை பொதுவாக பிழைகளை நீக்கவும், பாதுகாப்பு குறைபாடுகளை
    நீக்கவும் வெளியிடப்பட்டவை 
    
    இவற்ைற நிறுவ உங்களுக்கு நல்ல இணையத்ெதாடர்பு தேவை
    
    இவற்ைற நிறுவ விருப்பமா ?

en: You'll need to reboot before the modification can take place
ta: நீங்கள் செய்த மாற்றங்கள் வேலை செய்ய மறு தொடக்கம் தேவை

en: You've selected a software RAID partition as root (/).
    No bootloader is able to handle this without a /boot partition.
    Please be sure to add a /boot partition
ta: உங்கள்  root (/) வகிர்  RAID வகையில் உள்ளது. நீங்கள் லிலோ பயன்படுத்தினால் அது வேலை செய்ய. /boot தேவை. அதனால்  /boot உருவாக்கவும்

en: Your Windows partition is too fragmented. Please reboot your computer under Windows, run the ``defrag'' utility, then restart the Mandrake Linux installation.
ta: விண்ேடாஸ் வகிர் மிகவும் துண்டாக்கப்பட்டுள்ளது. தயவுசெய்து நீங்கள் கணினியை விண்ேடாஸில் தொடங்கி  ``defrag'' என்ற கருவியை இயக்கவும். பின்னர் மீண்டும் இங்கு வந்து மாண்ட்ேரக் நிறுவலைத் தொடரவும்

en: Your card can have 3D hardware acceleration support but only with XFree %s,
    NOTE THIS IS EXPERIMENTAL SUPPORT AND MAY FREEZE YOUR COMPUTER.
    Your card is supported by XFree %s which may have a better support in 2D.
ta: உங்களுக்கு 3D வன்ெபாருள்  முடுக்கத்துடன் X %s ஆராய்ச்சி முறையில்  கிடைக்கும் ஆனால் இது உங்கள் கணினியை செயலிழக்கச் செய்யலாம்
    X %s ல்  சிறந்த 2D செயல்திறன் கிடைக்கலாம். தமிழ் சரியாக இயங்க 4 க்கு மேல் பயன்படுத்து

en: Your card can have 3D hardware acceleration support but only with XFree %s.
    Your card is supported by XFree %s which may have a better support in 2D.
ta: உங்களுக்கு 3D வன்ெபாருள் முடுக்கத்துடன் வசதிகள் X %s மட்டும் தான் கிடைக்கும். ஆனால் 
    X %s ல்  சிறந்த 2D செயல்திறன் கிடைக்கலாம். தமிழ் சரியாக இயங்க 4 க்கு மேல் பயன்படுத்து

en: Your card can have 3D hardware acceleration support with XFree %s,
    NOTE THIS IS EXPERIMENTAL SUPPORT AND MAY FREEZE YOUR COMPUTER.
ta: உங்களுக்கு 3D வன்ெபாருள் முடுக்கத்துடன் X %s ஆராய்ச்சி முறையில்  கிடைக்கும் ஆனால் இது உங்கள் கணினியை செயலிழக்கச் செய்யலாம்

en: Your card can have 3D hardware acceleration support with XFree %s.
ta: உங்களுக்கு 3D வன்ெபாருள் முடுக்கத்துடன்  X %s கிடைக்கும்

en: Your choice? (0/1, default `%s')
ta: உங்கள் தேர்வு? (0/1 கொடாநிலை %s)

en: Your choice? (default %s)
ta: உங்கள் தேர்வு? (கொடாநிலை %s)

en: Your choice? (default `%s'%s)
ta: உங்கள் தேர்வு? (கொடாநிலை `%s'%s)

en: Your graphic card seems to have a TV-OUT connector.
    It can be configured to work using frame-buffer.
    
    For this you have to plug your graphic card to your TV before booting your computer.
    Then choose the "TVout" entry in the bootloader
    
    Do you have this feature?
ta: உங்கள் காட்சியமைப்பு அட்ைடயில் டிவிக்கான இடைமுகம் உள்ளது.
    தொலைப்புழங்கி மூலம் இதனை வடிவமைக்கலாம்.
    .
    இது சரியாக வேலைச் செய்ய நீங்கள் கணினி துவங்குமுன்பே உங்கள் டிவியுடன் இனைத்திருக்க வேண்டும்
    துவங்குநிரலில் டிவி-வழி என்பதை தேர்வுச் செய்தால் டிவியில் பார்க்கலாம்
    
    நீங்கள் இதனை பயன் படுத்தப் போகிறீர்களா?

en: Your personal phone number
ta: உங்கள் தொலைபேசி எண்

en: Your printer model
ta: அச்சுபொறி மாடல்

en: Your system does not have enough space left for installation or upgrade (%d > %d)
ta: உங்கள் வட்டில் போதுமான இடமில்ைல (%d > %d)

en: Your system is low on resources. You may have some problem installing
    Mandrake Linux. If that occurs, you can try a text install instead. For this,
    press `F1' when booting on CDROM, then enter `text'.
ta: உங்கள் கணினியில் வளங்கள் குறைவாக உள்ளதால்
    மாண்ட்ேரக் லினக்ஸ் நிறுவுவதில் பிழை ஏற்படலாம். நீங்கள் உரைவழி நிறுவலாம்,
    சிடியில் நிறுவ தொடங்கும் போது  `F1'  என அழுத்தி விட்டு,  `text'. என அடிக்கவும்

en: Your system supports multiple head configuration.
    What do you want to do?
ta: உங்கள் கணினி அமைப்பு பல்திரையக வடிவமைப்பில் வேலைச் செய்யும்
    நீங்கள் என்ன செய்ய விரும்புகிறீர்கள்?

en: Yugoslavian (latin)
ta: யுகோஸ்சுலோவிய

en: Zambia
ta: ஜாம்பியா

en: Zeroconf Host name
ta: எளிய வடிவமைப்பு கணினிப்ெபயர்:

en: Zimbabwe
ta: ஜிம்பாப்ேவ

en: Zip
ta: ஜிப்

en: [keyboard]
ta: [விசைப்பலகை]

en: a number
ta: ஒரு எண்

en: access to X programs
ta: X நிரல்களுக்கான அனுமதி

en: access to administrative files
ta: நிர்வாக கோப்புகளுக்கு அனுமதி

en: access to compilation tools
ta: உருவாக்கக் கருவிகளுக்கான அனுமதி

en: access to network tools
ta: வலையமைப்புக் கருவிகளுக்கு அனுமதி

en: access to rpm tools
ta: rpmபொதிக் கருவிகளுக்கான அனுமதி

en: alert configuration
ta: அறிவிப்பாளரின் வடிவமைப்பு

en: allow "su"
ta: "su" நிர்வாகியாக மாறும் கட்டளையை அனுமதி

en: busmouse
ta: பஸ்எலி

en: cable connection detected
ta: கேபிள் இணைப்பு கண்டுபிடிக்கப்பட்டுள்ளது

en: choose device
ta: சாதனத்ைத தேர்வுச் செய்யுங்கள்

en: chunk size
ta: அளவு

en: class of hardware device
ta: வன்ெபாருளின் வகை

en: comma separated numbers
ta: கமாவால் பிரிக்கப்பட்ட எண்கள்

en: comma separated strings
ta: கமாவால் பிரிக்கப்பட்ட சரங்கள்

en: commands before booting, or 'c' for a command-line.
ta: commands before booting, or 'c' for a command-line

en: compact
ta: நெருக்கமாக

en: consolehelper missing
ta: consolehelper இல்ைல

en: cpu #
ta: ெசயலகம் #

en: default
ta: கொடாநிலை

en: detected
ta: கண்டுபிடிக்கப்பட்டுள்ளது

en: detected %s
ta:  %s  கண்டுபிடிக்கப்பட்டுள்ளது

en: detected on port %s
ta: %s என்ற துறையில் கண்டுபிடிக்கப்பட்டுள்ளது

en: device
ta: சாதனம்

en: dhcpd Config...
ta: dhcpd  வடிவமைக்கப்பு

en: disable
ta: முடமாக்கு

en: dismiss
ta: நீக்கு

en: drakfirewall configurator
    
    Make sure you have configured your Network/Internet access with
    drakconnect before going any further.
ta: நெருப்புச்சுவர் வடிவமைப்பு
    
    நீங்கள் டிேரக்இைணப்பான் மூலம் முதலில் உங்கள் இைணயத்ெதாடர்ைப
    வடிவமைத்த பிறகு இந்த நிரலை இயக்கலாம்

en: drakfirewall configurator
    
    This configures a personal firewall for this Mandrake Linux machine.
    For a powerful and dedicated firewall solution, please look to the
    specialized MandrakeSecurity Firewall distribution.
ta: நெருப்புச்சுவர் வடிவமைப்பு
    
    இங்கு அளிக்கப்படும் பதில்கள் உங்கள் கணினியின்
    பாதுகாப்பு சார்ந்தது. கவணம் தேவை
    நீங்கள் இந்த நிரலை எப்ேபாது வேண்டுமானாலும் இயக்கலாம்

en: drakfloppy
ta: டிரேக்நெகிழ்தட்டு

en: enable
ta: செயல்படுத்து

en: enable radio support
ta: வாெனாலி ஆதரவை ெசயலபடுத்து

en: error unmounting %s: %s
ta: இறக்குவதில் பிழை நேர்ந்துள்ளது %s: %s

en: ethernet card(s) detected
ta: வலையமைப்பு அட்ைட(கள்) கண்டுபிடிக்கப்பட்டுள்ளது

en: force
ta: வலிந்து செய்

en: hard disk model
ta: வன்தட்டின் வகை

en: high
ta: அதிகபட்ச

en: if needed
ta: தேவைப்பட்டால்

en: important
ta: முக்கியமானவை

en: kdesu missing
ta: kdesu இல்ைல

en: level
ta: நிலை

en: logdrake
ta: டிேரக்பதிவுகள்

en: maybe
ta: தேவைப்பட்டால்

en: mkraid failed
ta: mkraid தோல்வியடைந்தது

en: mkraid failed (maybe raidtools are missing?)
ta: mkraid தோல்வியடைந்தது(raidtools பொதி இல்ைலயா?)

en: mount failed:
ta: ஏற்றத்தில் பிழை நேர்ந்துள்ளது:

en: mounting partition %s in directory %s failed
ta: %s வகிர்  %s அடைவில் ஏற்றுவதில் பிழை நேர்ந்துள்ளது

en: must have
ta: நிச்சயம் இருக்க வேண்டியவை

en: new
ta: புதிய

en: nice
ta: அழகானவை

en: none
ta: ஒன்றுமில்ைல

en: not configured
ta: வடிவமைக்கப்படவில்ைல

en: not enough room in /boot
ta: /boot அடைவில் போதிய இடமில்ைல

en: old static device name used in dev package
ta: பழைய சாதனத்தின் பெயர் சாதனப்ெபாதியில் பயன்பட்டுள்ளது

en: omit raid modules
ta:  raid கூறுகளை சேர்க்காதே

en: omit scsi modules
ta: scsi கூறுகளை சேர்க்காதே

en: on channel %d id %d
ta: %d தடத்தில் %d உள்ளது

en: paranoid
ta: சந்ேதகப் பேய்

en: partition %s
ta: வகிற்றில் %s

en: partition %s is now known as %s
ta: %s வகிர் இப்ேபாது %s என வழங்கப்படுகிறது

en: primary
ta: தொடக்கநிலை

en: reconfigure
ta: மறுவடிவமை

en: restrict
ta: கட்டுபடுத்து

en: running
ta: இயங்குகிறது

en: secondary
ta: இடைநிலை

en: serial
ta: தொடர்நிலைத் துறை

en: server
ta: பரிமாறி

en: simple
ta: எளிய

en: stopped
ta: நிறுத்தப்பட்டது

en: the module of the GNU/Linux kernel that handles the device
ta: இயக்கி நிரலின் ஒரு கூறு

en: the vendor name of the device
ta: சாதனங்களின் விற்பவர் பெயர்

en: this is the physical bus on which the device is plugged (eg: PCI, USB, ...)
ta: இந்த பாட்ைடயில் தான் இச்சாதனம் பயன்படுகிறது(உதா: PCI, USB, ...)

en: use dhcp
ta: dhcp  பயன்படுத்து

en: use pppoe
ta:  pppoe பயன்படுத்து

en: use pptp
ta: pptp பயன்படுத்து

en: very nice
ta: மிக அழகானவை

en: with /usr
ta: /usr உடன்
